Q.1 - Năm lần bảy lượt cũng gặp em 119 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Năm lần bảy lượt cũng gặp em 119

Lượt xem: 515

jaybird

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/1/24
Chủ đề
4
15
24
0 ₿
Trời mát mẻ ghé Dubai gặp 119 mà sau 5 lần 7 lượt book trượt thì lần này bé đã vào tay anh . Kinh nghiệm là gọi thẳng hotline đặt số là nhanh nhất. Tới nơi đọc số dt xong ngồi tý làm lon bò húc lấy sức rồi lên gặp em thôi.

CSVC là ưu thế ở đây mấy bác khỏi phải bàn, tui đi gói onsen 2 được sắp cái phòng to đùng, với nguyên cái bồn tắm to đủ 3 người vào tắm chung. Xông hơi xông khô pv mở sẵn cứ vậy mà vào là thay đồ xông ngay. Xông tầm 5ph mà mồ hôi đổ khí thế khỏe người bước ra gặp em luôn . Sau bao lâu gặp lại em vẫn hấp dẫn như ngày nào, cặp bưởi căng đầy sức sống , cùng khuôn mặt xinh xinh không kém phần tờ râm. Em lại lau người rồi 2 đứa lên giường luôn. Năm ôm ấp tâm sự sờ mó kích thích đã rồi thì đi tắm để bắt đầu vào trận .

Màn onsen em làm rất kỹ, từ tắm gội xong xuôi em trườn người đưa nguyên cặp bưởi đi du lịch khắp cơ thể tui sau đó em tiến đến trung tâm chỉ huy bắt đầu tấn công với từng phát từng phát em mút mà tui tê người để rồi bắn luôn phát đầu trong bồn đầy mãn nguyện.

Người phê phê rồi thì lên giường nằm để em đấm bóp lại , cái tướng vậy chứ đấm dữ lắm nha. Em đấm chà đá đã cái người rồi thêm tiết mục chườm cái gối thảo dược lên phải nói như thần dược, nó hút cái mệt mỏi vào đó hết người nhẹ hẳn ra và đại chiến bắt đầu

Nuru em dùng cặp bưởi khởi động tạo cảm giác và đến màn đi lưỡi là tui quyu người nằm ngữa ra em cạ cô bé lên thằng nhóc mà như đang ấy ấy phê phê em tung khá nhiều chiêu làm tui chống đỡ cật lực và chiêu cuối là thế 69 tưởng chừng như cân bằng nhưng không. Em có kỹ năng cao quá làm tui phải giờ cờ trắng đầu hàng .

Em đúng là gặp 1 lần là sẽ gặp nữa với cách nói chuyên đến cách thư giản đều tuyệt vời tui nghiện lắm . dù đặt lịch hơi khó nhưng khi gặp em như được bù dắp lại hết tất cả.

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
256
2,706
1,996
0 ₿
Mới có 5 lần 7 lượt là còn ít, lúc trước t phải mất 1 năm mới có cơ hội gặp đc Bối Bối đó hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,110
1,009
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng huynh có một trải nghiệm tuyệt vời cùng ddcn 119 bên đặt khu 41 ạ....Chúc huynh ngày mới luôn vui vẻ và thật hạnh phúc ạ:3onion15::3onion15::3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,110
1,009
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng huynh có một trải nghiệm tuyệt vời cùng ddcn 119 bên đặt khu 41 ạ....Chúc huynh ngày mới luôn vui vẻ và thật hạnh phúc ạ:3onion15::3onion15::3onion15:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,110
1,009
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ luôn hân hạnh được đón tiếp huynh đến trải nghiệm bé thêm những lần tiếp theo ạ ...:1onion33::1onion33: