Q.1 Năm mới đầy cảm xúc cùng bé 79 dubai

Lượt xem: 1,061

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
Năm mới chúc anh em đồng râm một năm đầy phấn khởi sức khỏe dồi dào tiền vào ào ào .
Ngồi thoáng cái hết tết lên sg việc đầu tiền ghé kiếm cái hơi sg liền. Gọi cho hotline 41 xong ghé liền thăm bé 79 cưng liền. Bị nhiễm mấy bác gọi bé cưng quá mà gặp 79 thì cưng thiệt nên gọi luôn.
Lên phòng VIP 15 , phòng tui hợp duyên nhất, lần đuầ gặp bé cũng phòng này vừa vào đi thăm chị huệ xong ra thì bé vào tui bước ra từ sau lưng bé làm bé hết hồn rồi như duyên tiền định mà bé một câu tui một câu hồi như cả hai hiểu nhau nhiều lằm đây. Nay gặp lại thì tui không nhậu nên tỉnh táo và câu đầu bé hỏi thăm anh nay không nhậu hà. Nghe mà tui như ma men vậy. Thôi lần này tỉnh táo để còn hình tượng đẹp tý đầu năm với bé.
Bé đưa tui vào tắm với màn tắm tiên phải gọi tui cực nóng người, bé có cách làm rất riêng khi tắm cứ cuốn lấy như người yêu tắm cùng mà tui đùa là tui đang "bị dê " ấy chứ, bé ôm từ đằng sau rồi tắm chà xong đến đằng trước cách làm vừa nhẹ nhàng nhưng rất là kỹ càng, sau hồi người cũng như tẩy trần đi cái khói bụi miền quê bắt đầu trở lại vai trò hoàng thượng. Nằm ra bé nằm lên người tui rồi trườn lên trường xuống tui 2 tay ôm lấy bé cả 2 cơ thể nóng dần lên thế là bé để tui đứng lên tắm lại lên giường xử phát 1. Tui công nhận bé rất nhớ gu tui .
Hiệp 1 : Tui đang nóng nên vừa lên giường là cả 2 bắt đầu vào trận luôn, khỏi dầu nuru hay gì hết , quấn với bé ôm hôn xoa bóp cặp cam đầy nhựa sống rồi xoa xao con sò bắt đầu ri rỉ nước khi nào. Bé hôn nhẹ lên tai rồi từng hơi thở như kích thích tui dồn dập cho thằng em nó dựng lên khởi nghĩa và chỉ thế la bé xoay xuống bj một cách nhiệt tình, đang từ chủ động thì giờ tui bị động chỉ biết nằm giương súng chuẩn bị bắn thôi . Cuối cùng cũng phải xã một tràn tinh sau mấy ngày ấp ủ.
Hiệp 2 : Bé lau người tui xong đưa tui nước uống trong lúc bé ra vs lại, nhìn cơ thể bé cứ phải làm tui kích thích thêm biết bao nhiêu, mới out mà tui lại muốn thằng nhóc nó cứng lên lại , nhưng không được rồi, thôi để cho nó giải lao tý. Bé chuyển bài massage khỏe. Tự dưng tui lại thấy lười ra, kéo bé lại ghế ngồi ôm nói chuyện lại thích hơn thế nên nghỉ sao làm vậy , ra ghế ngồi bé còn hỏi ăn gì để bé gọi, mà giờ chỉ có ăn bé là ngon nhất thôi chứ. Cứ 2 đứa tâm sự khám phá như lần đầu gặp, bé thì ngồi mà vuốt thằng nhóc hồi cũng bắt đầu cựa quậy tý bé lại ngưng, gây ức chế dữ . Thôi lên giường bắt đầu để bé bớt khiêu khích lại. Bài nuru trườn thái bé làm đúng theo cảm xúc, lúc nhanh lúc chậm lúc thì ngồi cạ, lúc thì nằm trườn , dù đi massage cũng nhiều nhưng với bé tui lại cảm giác không thể biết trươc bé sẽ làm gì khiến cái hưng phấn nó dâng lên cao trào. Nằm ngữa lại bé cạ còn bạo hơn tui lại hưởng cảm giác nó phê không tưởng và ốp. Bé ngậm thằng nhóc mút cho một hơi rồi lại buồn, cứ trêu vậy tui sao chịu thấu cuối cùng cũng phải đầu hàng để được bắn phát 2.
Thiệt cái tình đến giờ người vẫn còn lân lân mà nhớ bé quá trời. Hy vọng tối đừng bị gấu bắt trả bài là được.
Đầu năm cũng theo anh em lixi bé thêm lấy lộc . Bé khuyến mãi thêm cái ôm trong thang máy mà cung phết.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở ạ. Kính chúc huynh năm mới nhiều sức khoẻ vạn sự như ý ạ :2onion35:

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
71
33
0 ₿
Kết 79 mỗi lần gặp cứ như ny . Mà gấu nhà dạo này nghe mùi quá nên ít ghé db lại.