Tân Bình Năm mới đầy lộc của 24 savi

Lượt xem: 1,339

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Năm mới vừa vào cty bốc lixi lấy hên hên sao chưa thấy mà tới lượt tui thì hết bao , thế là sếp móc cọc tiền tươi thơm phức rút cho 2 vé chu choa nó đã đã đã, nguyên *** tranh thủ làm vài việc linh tinh lấy ngày rồi kéo nhau ra quán chưa kịp đi thì sếp gọi chở đi công việc, quát thờ hợi ??? mới đầu năm mà thôi cũng ngoan ngoãn chở chạy đi bếu quà mấy nhà xong về cũng 3h chiều, anh em ai cũng say mèm rồi, thương tình không muốn gà sống đá gà chết tui lặng lẽ đi về chạy về mà ngứa ngứa ghé vào 210 CH , hỏi thăm mấy số thấy giới thiệu bé 24 tình cảm vui vẻ đúng gui book luôn.
Tui đi gói tiên lixi bu thêm 100k nên vừa đủ gấu kg biết. Gói này có tắm chung khoái khoái .
Lên phòng xông hơi một hồi nó sướng gì đâu như cả năm không được xông hơi vậy, bé đang ngồi chờ mà thấy bé ngón ngón nhìn vui vui , thôi ra giao ku cho bé . bé lại lau người hỏi thăm tự nhiên như quen lắm vậy, đúng gu tui rồi hai đứa nói chuyện đủ thứ trên đời đến lúc người khô thì vào tắm với bé tranh thủ nhanh khâu này do người đang cảm .
Lên giường bé lau người lại lần nữa rồi mới bắt đầu massage , đấm bóp các kiểu chủ yếu là hợp gu nên tui nằm ngữa rồi ôm bé suốt hehe. Ôm ấp sờ bóp một hồi bé bắt đầu bảo em thư giản nha, thế nằm sấp bắt đầu tận hưởng cặp cam mềm mại của bé lượn lờ khắp chốn , rồi bé trườn lên trượt xuống phê pha , lâu lâu bé hôn lên cổ phát tê người . Nằm ngữa lại để em giải phóng cho thằng ku đã, bj miệt mài , tui sờ bóp khám phá cô bé của bé khá là ẩm ướt, móc hồi nước nôi ra mà làm tui hứng lên bắn tung tóe không kịp kiểm soát với ẻm . Ui phê hết nấc Em lau người rồi ra vs lại xong lại ôm tui, trùi nó thích cực, tâm sự hồi tắm lại rồi chia tay em.
Quánh giá : hợp gu tui tình cảm
Vé 600k giảm còn 450k tip 600k pv 50k
Ưu điểm vé này có tắm chung
Nhược hem có 69 , vé có 69 là nuru gì đó mới có
Sẽ ghé lại hihihihi.

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39