Q.9 Nàng 59 Masteri đít như trái mít

Lượt xem: 1,367

Sa Sa La La

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
77
47
0 ₿
Cuối tháng họp cùng cty, bùn quá không đi làm vài chai, bia bọt vào người rồi anh em bàn tán massage, karaoke, sau khi bàn xong chốt địa điểm Masteri Q9, đến nơi gửi xe, đi vào quầy gặp lễ tân làm thủ tục, chọn tới chọn lui mình chốt bé 59, dáng cao, body V3 hơi bị phấn khích

Đánh giá chung: dáng tầm 1m6 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng
V1: vừa tay bóp mềm, sướng sướng, theo tôi nghĩ là hàng real
V2: eo thon, ôm như NYC
V3: chắc khỏe, chỉ thích hợp Doggy, vỗ nghe bạch bạch
V4: nước nôi như suối

Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi men nên cũng cuồng dâm chút, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngậm thằng em rồi, kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, bé sợ mình out, bé kêu qua giường nè.Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài hơi bị thấm nha

Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp đường lưỡi dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ạ, và cũng không quên được cặp bưởi của bé .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui out trong cảm xúc dâng trào ...

Tic 700k còn 420k (code camapro)
Tip bằng vé

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Lã Bất Lực and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834