Q.2 Nàng 59 xinh đẹp, massage giỏi

Lượt xem: 2,701

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vietkieuhamchoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/11/22
Chủ đề
1
2
3
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mình là Việt Kiều, thỉnh thoảng mới về Việt Nam đi chơi. Nằm vùng rồi đi massage cũng khá nhiều, nhưng mà lần này mình hài lòng cực kỳ, tới mức phải tạo tài khoản diễn đàn để thả lại review cho anh em.

Thứ 2 tuần trước mình mới đáp sân bay ở Việt Nam về, nhận phòng xong xuôi mệt tính tắm rửa đi ngủ, nhưng làm biếng đi tắm nên quyết định ra Sala quận 2 thử xem sao, một là massage thư giãn sau những giờ ngồi máy bay mệt mỏi, hai la để có người tắm rửa cho. Đặt grab phi ngay đến cơ sở.

Đến đây thì được chào đón nồng nhiệt, được bạn kia dẫn vào trong ngồi uống nước rồi mình nhìn menu chọn gói. Mình chọn gói 700k lúc đầu giảm giá còn đâu có 200k gì đó vì có Camapro (nhưng mà cũng phải tip bé đầy đủ nha anh em).

Lúc này mình ngồi bấm điện thoại uống nước thì được dẫn lên phòng. Ấn tượng đầu là phòng ốc bố trí hợp lý, có một góc phòng chỉ trải đá trang trí làm cho phòng có vẻ rộng thoáng. Xông hơi chỉ có xông ướt thôi nha, nhưng mà rất ổn.

Mình xông một hồi thì bé bước vô phòng. Ngồi tí chảy hết mồ hôi ra thấy bé thì ôi thôi, em xinh như bước trong tranh ra nha anh em. Thấy vậy mình hỏi ngay là em số nào, em nói là em số 59, thường làm ở khung giờ này (2h đêm?). Em tắm cho mình xong xuôi rồi hỏi han mình.
- Anh đi đâu về đấy? Sao chơi khuya vậy?
- À anh vừa đáp máy bay xong, làm biếng tắm quá nên ghé đây chơi có người tắm cho

Lúc này thì em cười dễ thương lắm. Mình thấy em vẫn còn mặc đồ nên mình yêu cầu đổi lên gói 1200k để đc thấy tận mắt xem body em có đẹp như mình nghĩ ko. Em nói mình đợi một chút để em nói chuyện với lễ tân. Một hồi quay lại thì em báo giá mới, rồi tiếp tục lâm trận.

Mình không biết chấm điểm v1 v2 v3 thế nào, nhưng mà người em cực kỳ hợp gu mình: eo ót rõ ràng, ngực to hơn cam tí, rất mềm nhưng ko xệ, mông tròn sờ rất đã tay.

Em thư giãn cho mình lần đầu trong bồn tắm luôn. Phê lòi tập 1 anh em ạ. Mình đi massage 10 mấy lần thì lần này tệ cũng là top 3. Em rất nhẹ nhàng, biết chạm những chỗ cần chạm, liếm những chỗ cần liếm. Lúc này mình đã hơi buồn ngủ, em mới hỏi mình là có muốn đổi qua phòng lớn ko tại anh vừa mới nâng gói, chỉ cần xách đồ qua thôi. Mình phân vân 1 hồi thì ok.

Em dẫn mình qua phòng lớn thì thấy phòng bố trí đèn đóm rất đẹp, rộng thoáng, có TV và loa, nghe cực đã. Locker vào setup TV và nhạc cho mình (lúc về mình có cho locker 100k).

Tới màn massage khoẻ, em biết mình mệt buồn ngủ nên nói là anh ngủ đi, em massage xong thư giãn lần 2 thì em kêu anh dậy. Mình ngủ thì tiếc tại vì em đấm bóp rất ổn (mạnh hơn tí thì mình thấy ok hơn, nhưng mà tuỳ gu mỗi người). Mình nằm một hồi thư giãn quá, thêm tiếng nhạc du dương bên tai thì ngủ thật. Thỉnh thoảng 10-15p mình dậy 1 lần thì thấy em vẫn đấm bóp miệt mài, xong tới đoạn massage chân thì mình tỉnh hẳn. Em chọc ghẹo thằng em của mình khá nhiều làm mình phải chổng mông lên. Em hỏi mình muốn làm liền ko hay là để em đấm bóp anh tí nữa rồi thư giãn, tại mình vẫn còn thời gian, mà mình thì chịu hết nổi nên thư giãn luôn. Tưởng là ra shot đầu tiên thì shot này yếu hơn, ai dè em bấm đúng huyệt của mình ntn đó ko biết, phê hơn tiên anh em ạ. Chi tiết mình ko biết mô tả ntn, phải để anh em tự trải nghiệm thôi. Mình cho cơ sở điểm 10 về chất lượng.
Tổng chi phí của mình đúng ra là 1550 tic + tip, nhưng mình cho thêm bé 150k cho chẵn, rồi cho locker thêm 100k nữa. Ko có gì để chê, lần sau mình sẽ đến lại.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bác việt kiều chơi chất lượng thặt =))

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,876
3,138
Hang Thỏ
64 ₿
Ôi bé 59 xem hình là đã cưng rồi... Tàn chưa gặp bé... mừng bác... sắp tới Tàn sẽ tranh thủ gặp bé...:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: Đau Em

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿