Q.1 Nàng 68 nhưng lại thích thế 69 ở Fyou

Lượt xem: 5,418

Phuocvuivuive

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/4/18
Chủ đề
3
56
23
34
0 ₿
Chào cả nhà !

Mấy nay đi công trình quá chời nên cũng ít có thời gian đi thư giản, hôm qua mệt mõi quá nên cũng có ghé massage Fyou làm một chuyến cho thư giản đầu óc, có sức mà làm việc tốt hơn. Như mọi lần vào quầy lễ tân làm thủ tục nhanh gọn , thấy có số 68 nhìn body ngon nên chọn luôn

Vậy là theo locker lên phòng xông xả, cơ mà cơ thể cũng đang mệt nên vào đến phòng thì thay đồ rồi tót vào phòng đóng cửa lại rồi vừa xông vừa ngân nga bài “ chỉ riêng mình ta” được một lúc cũng thấm , nghe tiếng bước chân em nhẹ nhàng mở cửa vừa mình cũng bước ra gặp em.

Lần đầu gặp em khá là ấn tượng, da trắng dáng ngon, nhìn sơ rất ấn tượng, nói chuyện xã giao tâm tình một lát thì em giúp thay đồ để vào tắm, em ngồi ở ngoài tắm gội đầu kỉ lưỡng, chuyên nghiệp như mấy em trong tiệm salong , kết hợp massage đầu nữa chứ. Xong thì em lau khô người rồi dẫn mình lên giường

Em có nụ cười tươi và mang nét gì đó râm râm lắm các anh em à, cặp ngực thì lồ lộ ra nhìn phê vãi, em massage mà ngực cứ lướt lướt làm thằng em nó cứng ngắc

Ms khỏe đủ bài, lực tốt, có tâm. Mình thuộc dạng to con nên hầu như các bé làm chưa tới. Nhưng em 68 thì khác hoàn toàn, đấm tới đâu là đã tới đó, quá khỏe luôn, rất ấn tượng... , màn đá nóng cũng vậy phê hết cả người

MS thái cũng quá ok, em nhỏ nhắn nhưng ngực của em thì đối lập, hệ bưởi, hàng ti căng cứng lướt êm ái toàn bộ bề mặt lưng kết hợp cùng làng sữa em bé lành lạnh, rất là kích thích, lật ngửa lại em làm còn kích thích hơn, em hôn tay hôn má các kiểu, tay em cùng sờ soạn khắp người, rất biết cách làm cho người khách kích thích, cứ Bj liên tục tạo kích thích. Mình nói chuyện nhẹ nhàng tình cảm nên em làm cũng khá nhiệt tình, đi bài lưỡi ấn tượng, em rất thích bú thằng bé – thậm chí bú một cách ngon lành , mình cũng bú bình và tay thì ko ngừng thụt ra thụt vào hang động của em, sướng quá nên em ra nước quá trời, sau đó lại đổi thế 69 càng phê hơn nữa, mình cũng lâu ra nhưng em không hối thúc, kết quả sau 1 hồi bú liếm từ cảm 2 thì minh cũng bắn sạch sành sanh những tồn động bao ngày. Nằm thở một hồi lâu vì mệt lã người rồi vào tắm lần 2, ôm em trong thời gian còn lại...

Thông tin về em :

Face: dễ thương , có nét dâm dâm

Body: ngon lành thuộc dạng có da thịt ôm sướng chứ ko phải mình dây

V1: Bưởi

V2:có ít lipit ôm ấp đã lắm

V3: to nha bóp đã

V4:nước nôi không thành vấn đề

Tổng thiệt hại : tick 490k có giảm rồi
Tip 700k

• Like
Điểm cảm xúc: Đinh Lực, haiau_sea and nhimxu

chuvoicon3868

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/1/18
Chủ đề
0
11
2
37
0 ₿
2 3 ngày gì đó ban đêm làm như mấy đứa công nghiệp ko được đụng chạm.bé đó hình như có học chiêu lăng ba di bộ thì phải.