Event T3 Q.1 Nàng là Số 2 thì Ai là Số 1 - Một Siêu Phẩm mới vào Hậu Cung

Lượt xem: 2,595

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
Một ngày đẹp trời thấy Queen lên bài 2 bé mới nhìn hợp gu bé 07 quá, nên ngay trong tối đó xách xe qua test ngay bé luôn và cuộc vui bắt đầu từ đây. Massage Queen đã từng xuất hiện tứ đại dâm nữ mỗi người mỗi vẻ như Phan Kim Liên thời @ - Võ Tắc Thiên - Nữ Hoàng Dâm Thủy - Nữ Hoàng Ngây Thơ đây là bộ tứ mà X đã từng diện kiến, tiếp sau thời đó là cặp Siêu Phẩm 08 - 69 nổi tiếng với kỹ năng cao, chăm sóc cực tốt, nhẹ nhàng tình cảm . Hôm nay, X lại phát hiện một bé Siêu Phẩm mới theo khuynh hướng BDSM rất mới lạ :2onion2:

Tiếp sau đây là một số tiết lộ thú vị, một số thôi nha anh em, đôi lúc cũng cần sự riêng tư 1 chút hehe. Anh em nào không thích thì nên ngưng từ đây :ami-(23):. Các chi tiết về phòng hay đánh giá khác X xin lược bỏ qua nha, vì anh em nào cũng biết rồi, nên vô phần chính luôn.

Cốc cốc, bé gõ cửa bước vào và nhẹ nhàng chào hỏi X, wow một cô bé dáng khá cao nha cỡ 1m6, trong bộ đồng phục học sinh hư hỏng với váy ngắn không che hết cặp mông to tròn quyến rũ, mà khi em đi mở nước chỉ ngắm thôi mà thằng em đã dựng đứng lên rồi. Ngồi ghế uống miếng nước, ăn miếng trái cây trong thời gian đợi nươc, vì X không xông nên thế nhá anh em ( tắm rửa thơm tho qua gặp em mà nên xông mồ hôi lắm ) :ami-(25):. Khi X chỉ cần đưa tay tính ôm bé vào lòng thì bé đã chủ động ngồi hẳn lên đùi mình ( thấy là thích là rồi nhá có sự chủ động ).

Ngồi làm quen thì ít mà hít hà nhau thì nhiều, từ cổ đến môi, từ môi đến ngực, cả 2 như người yêu lâu ngày gặp lại quấn quít vào nhau bây giờ thế ngồi lên đùi đã không thỏa mãn được em nên em xoay người ngồi hẳn thế Bồng Bế luôn, cả 2 khắn khít hơn nữa hehe. Lúc này em thấy bộ áo vướng víu nên chủ động cởi phăng nó ra luôn, cởi luôn cái váy chỉ còn cái quần lót nhỏ nhỏ xinh xinh. Lúc này ngồi mà gần như muốn phọt luôn, vì cặp ngực em rất đẹp, vừa tay no đủ mà real nữa, rờ tới cặp mông thì ui chu choa mèn đét ơi nó căng tròn thế này. Hôn ngực em xíu mà em rên ứ ừ ..... còn chủ động nuru cách lớp quần lót nữa chứ, mém phọt :ami-(23): ( kiểu này trong lòng nói thôi rồi, chuyến này không biết trụ nổi hiệp tắm không nữa mà quả thật hiệp tắm có cái đặc biệt riêng ).

Nước đã đầy rồi thế là bé dẫn vào tắm, ủa ủa nước đầy lẹ vậy hả ta, ngồi với bé không biết thời gian luôn haha. Màn tắm thì X đánh giá là cực gắt nha anh em, bé tắm rửa sạch sẽ rồi mân mê thằng em, hôn không bỏ sót chỗ nào của 2 đầu luôn. Đúng vậy nha các anh em lúc này phần BDSM của em bắt đầu khởi động, em hôn đủ mắt mũi tai miệng luôn mà hôn sâu đậm luôn nha, bú mút hẳn hoi, rờ bên dưới tí mà nước em ra như suối luôn. Kiểu này thôi rồi chắc không trụ nổi hiệp tắm quá vừa nghĩ như vậy em chơi 1 câu mạnh mẽ '' Anh ơi em Nứ....ng quá, làm 1 cái trong bồn 1 cái ở ngoài luôn đi anh '' ( thế là dứt luôn nâng thêm 200k lên vé 2 shot luôn vì lúc đầu đi vé mini onsen 1000k à ). Được cái gật đầu từ mình bé bắt đầu Biến hình như Siêu Xayda BDSM ( khoản này X không tả kỹ được heehe anh em khám phá nhé, bé làm kiểu nhẹ thôi chứ không phải mạnh bạo đau đớn nên đem lại kích thích riêng ), phải nói là bao phê BJ lút cán, 69, CIA đến giọt cuối cùng mút sạch luôn ấy, mà CIA lút cán luôn ( giờ nghĩ lại cái chiêu này ít bé làm được )

Bật mí chút phần BDSM là đừng dồn dập quá mà cứ thoải mái để bé chủ động đi tới lúc cao trào sẽ....​
" Anh ơi đánh mông em đi "
Mình nghĩ : A đù thiệt luôn hả nên vỗ nhẹ 1 xíu tạo cảm giác ( lần đầu thử cái này )​
Bộp..... ưuuuuuuu
Vỗ nhẹ 1 cái mà em rên ứ ừ lại BJ sâu đậm nữa chứ làm mém phọt.​
Bộp...bộp...bộp......ư....ư....ứuuuuuu

Vỗ thêm 2-3 cái mạnh hơn xíu xiu thôi, em lại rên to hơn mà BJ lại còn dữ dội hơn giống như đã bật đúng công tắc.

Sau khi Phọt trong bồn thì lên giường nằm nghỉ, đúng chất nằm nghỉ vì quần dữ quá. Mà đi 2 shot nó đáng anh em ạ, đi 1 nó không đủ áp phê vì màn trên giường còn phê hơn trong bồn gấp bội. Chỉ 2 từ FULL SERVICE, em chiều chuộng trong khả năng của em nên rất ok, có thể mỗi anh em mỗi khác vì gu thư giãn khác nhau nhưng theo đánh giá của X là em rất nhiệt tình, sung mãn, vui vẻ, chiều chuộng

SBD 07
Cao tầm 1m6
Face dễ thương xinh xắn
Vòng 1: hệ Cam lai bưởi
Vòng 2: có xiu lipit nhưng vẫn ok
Vòng 3: bự nha, sờ bóp phê, mịn nữa
Vòng 4: anh em tự xem hehe

Xuống quầy gặp ông bạn cũng vừa đi massage xuống, ngồi nói chuyện vài câu mới biết tính book 07 mà X book và đi trước rùi nên ổng chưa đi được không biết có phải trên diễn đàn mình không. Làm tô mì bò viên hồi sức xong về ngủ ngon cho 1 ngày quá phê

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng bác X tìm đx thêm 1 bé siêu phẩm...:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

daredevil

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/2/23
Chủ đề
4
37
17
HCM
0 ₿
queen tuyển mấy bé chất quá mà chưa tiện đường đi buồn ghê

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
giáo sư nhanh chân quá, vừa lên bài là book liền à

• Like

TiếnDũngBTL

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
12/8/22
Chủ đề
7
15
5
0 ₿
cảm ơn bác X đã chia sẻ, nghe mà muốn phọt luôn ấy, ở đây có dụng cụ bdsm không nhỉ ?

• Like