Q.1 Nâng lên tầm cao mới tại Dubai

Lượt xem: 1,042

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
Số đã thích sướng thì cứ tìm chỗ nào làm mình sường thì cứ ghé suốt , từ cái hôm gặp cô bé mang một sắc thái râm râm 66 về làm tui cứ tranh thủ nào có chuyến đò sang sông sẽ ghé lại, mà chờ hoài đến những ngày cuối tháng mới có lệnh đi gặp đối tác bên chợ Bến Thành. Tranh thủ gặp giải quyết xong tui book xe qua Dubai khổ nổi nó gần quá nên taxi cũng buồn chả muốn chạy , kêu đại xe ôm chở qua đỡ.

Tui đi lần này hy vọng gặp bé 78 mới cũng me mấy ngày nay rồi nhờ ăn may thế nào vào yêu cầu thi pv báo bé có khách đặt tui cũng liều hỏi luôn mấy giờ nếu sau 15ph khách không tới thì tui book nhé. Cứ còn cơ hội là còn chờ , làm tô mỳ xong trong đầu cũng có 2-3 số nếu kẹt , ngồi lướt tiktok hồi tui ra hỏi khách tới chưa được tin báo chưa tui chốt luôn. Lên phòngvẫn các thủ tục xông hơi xông khô các kiểu rồi ra gặp em. Cái nhìn ngơ ngác của em cứ lạ lạ , tui hiểu ý nên bảo anh chỉ là người đến sau không phải book em trước , à thì ra là vậy. Em lại vui vẻ hơn ngồi tám tâm sự đủ chuyện.

Onsen cùng em phải gọi cực đỉnh, em có kinh nghiệm nhiều và biết cách đều kiển cho thằng nhóc phải lên bờ xuống ruộng mấy chập rất là kích thích , mấy bác mà có quýu quá thì theo kinh nghiệm của tui cứ ôm em vào là đảm bảo hạ nhiệt liền, cơ thể min màng mát mẻ của em nó cứ làm thổn thức tui phải mấy ngày trời, cứ nghỉ đến em là thàng em lại muốn chào cờ tiếp , em quần trong bồn một thồi rồi mới cho tui được bắn 1 phát cứ như tui đang bị đều kiển bởi em.

Thư giản đỉnh cao. Phải gọi đỉnh cao vì trước giờ tui chưa cảm nhận được cách làm nào nó cứ từ nhẹ nhàng mà kỹ càng với tình cảm như em, em trườn đi lưỡi nhấp từng tý trên người làm tui cứ thế mà được đưa lên từng bậc sung sướng, nằm ngữa lại em lại chiều theo cảm giác vuốt ve của tui em xoay người chăm sóc thằng em trong khi tui chăm sóc bé hàu của em cứ đang khiêu khích trước mặt. Em chăm sóc mà tui lại muốn nằm hưởng thụ để tận hưởng cảm giác mà bé hàu em hấp dẫn quá tui vừa mút được mấy phát thằng em nó đang rần rần lên thế là hạ nhiệt xuống tý nằm thả lỏng rồi tiếp tục tận hưởng, em cũng bj mút rất kỹ đến lúc bao nhiêu dồn nén được bung ra tui chỉ như đứng hình. Cái khoản khắc trắng xóa trước mặt hiện ra làm tui cứ tưởng đăng xuất rồi . Em giải quyết dọn dẹp rồi lại ôm tui xoa bóp tui một hồi.

Vài dòng gửi em. Từ cách nói chuyện đến phục vụ đúng nghĩa được xã chét hoặc chỉ là một buổi tìm được cảm giác phục vụ tốt nhất . Rất thích khi tìm được chân ái đây rồi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác gặp chân ái hihi chúc bác ngày mới vui vẻ ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC