Q.10 Nàng thơ 07 Minh Long

Lượt xem: 2,003

JessicaH

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
29/4/22
Chủ đề
3
7
12
0 ₿
Chào các bác,

Jessica (J ) đi msage ở đất Sài Thành này cũng nhiều rồi, report cũng viết mấy bài ở nick cũ ( nhưng mất nick rùi ). Nay mới có tâm trạng đi check lại, mà đi check thì có cái gì tốt thì J cũng muốn chia sẻ đến anh em.
Số là hôm qua lướt lại diễn đàn thì thấy Minh Long khuyến mãi sau thời gian dài vắng bóng thế là J quay xe tìm lại cảm giác ngày xưa ( do lâu rồi J ko đi nữa từ sau dịch covid ). Trước khi đi thì J cũng đọc mấy bài của cơ sở ML, thấy khen 07,09 mà đặc biệt là 07 nhìu quá, như hot trend ấy nên J quyết tâm đến book 07 để xác nhận xem có đúng như lời giang hồ đồn ko. Đến nơi thì cơ sở bên ngoài cũng như ngày nào, nhưng bên trong thì sửa lại rồi, sạch sẽ, lễ tân thì vui vẻ, quản lý thì ăn nói duyên hài hước, được cái uy tín khi tư vấn ( J đánh giá cao chỗ này ).
Xong thủ tục thì J cũng lên phòng,đang chìm trong làn hơi nóng và muôn vàn suy nghĩ về công việc thì....em vào, mà cách em chào cũng "lạ" cứ tắt mở đèn làm J tưởng có ma kkk, tò mò bước ra thì ui chaooooo... Trước mặt J là quốc bảo của miền tây (lúc sau hỏi thì em khai quê ở miền tây ) , mặt em đẹp như tình đầu của J ngày xưa ấy, với bộ kimono em mặc nữa thì J cũng ko biết tả sao về nét đẹp này. Giọng em ngọt như đường, nhỏ nhẹ J có xin phép em là viết report về em và em cho phép. Em đấm bóp làm khoẻ khá ok, có lực, mà điểm cộng là hình như em biết khá nhiều huyệt ở phân mông, bấm huyệt tới đâu tê ran người tới đó kkk. Xong phần làm khoẻ thì J và em vào bồn tắm, bồn mới, sạch sẽ thoải mái lắm. Sau vài phút em rủ xuống từng lớp áo, thì trước mặt J bây giờ em ko còn là em nữa... Là tiên nữ giáng trần....thế là J và em cuộn vào nhau trong trận thủy chiến mặc cho cơn mưa đầu mùa xối xả như thác ngoài trời. ( Phần thủy chiến J xin lỗi anh em vì ko report kỹ cho ae đc vì J tôn trọng em,cơ thể em, nên ae chịu khó đi và trải nghiệm nha, J hứa là ko làm ae thất vọng ). Sau trận thủy chiến thì J cũng bị em khuất phục, 2 đứa tắm rồi ra giường chuẩn bị làm short 2 ( J đi vé 900k 2 short ) nhưng phần J thấy em cũng làm trưa giờ chưa nghĩ ngơi nên J ko làm short 2, biết em sẽ mệt, nên là hai đứa nằm nói chuyện với nhau về nhiều thứ, J cũng hiểu hơn về em, giải toả được rất nhiều áp lực sau 1 tuần làm việc của J.
Nói cũng nhiều rùi J chốt bài nha.
CSVC sạch sẽ J cho 9/10 ( -1 vì chưa có ipad, nhưng bù lại quản lý tư vấn cũng ok kkk).
Về nàng thơ : Face em J cũng đã nói rõ ở trên.
V1 real miền tây đủ xài J cho 9/10 vì J thích hàng thật.
V2 9/10 ko lipit.
V3 9/10.
V4 sạch sẽ.
J chỉ có thể mô tả body em như 1 tờ giấy trắng của tuổi 20, tự nhiên và thuần khiết...
Tổng chi phí Tic 299k event,Tip 900 = giá vé.
Và J nhận ra dù em có đẹp thế nào đi nữa thì...
"Nét đẹp ko nằm ở gò má hồng của người thiếu nữ, mà...mà nằm ở trong cặp mắt của kẻ si tình như J đây" hihi.

Cơ sở Ok đó ae ghé chơi đi. Bye ae

Chiến thần

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/12/15
Chủ đề
3
158
49
0 ₿

Chiến thần

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/12/15
Chủ đề
3
158
49
0 ₿
Cái Tên Jessica tưởng là con gái cũng thích mát xa mệt. Đọc rp mới biết là củ cải ngựa B32

• Like
Điểm cảm xúc: JessicaH

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Bài viết dài, nhưng tôi đã đọc hết. Vị huynh đài này chấm V2, V3 9/10 là tôi không đồng ý nhé. Theo quan điểm của tôi, điểm là 10/10 nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: JessicaH

JessicaH

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
29/4/22
Chủ đề
3
7
12
0 ₿
Chấm điểm full sàn ng khác nhìn vào lại nghĩ Pr cơ sở bác ơi kkk B07B38

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội xin chân thành cảm ơn huynh đã đến cơ sở chơi và có 1 bài đánh giá về bé ạ hihi