nàng thơ 17 luxury gò vấp

Lượt xem: 1,256

Trần Nhật

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/7/20
Chủ đề
1
14
1
24
Thủ Đức
0 ₿

Chào anh em đồng dâm.T
Cuộc sống bon chen, vào một buổi chiều buồn, ngồi bên một quán nước bên đường nhìn dòng người tấp nập hối hả lướt qua, công việc vẫn còn đó, vẫn chất đống cùng với bao nhiêu suy tư nhưng không ai hiểu. Uống vội ly cà phê, thôi thì tìm về cung điện Luxury để trút bầu tâm sự . Bon chen qua dòng người đông đúc, cuối cùng cũng đến nơi. Gửi xe xong em đi thẳng vào quầy, chọn nhẹ vé onsen 1 vì công việc vẫn còn chưa song nên chọn nhẹ thư giãn chút cho quên ưu phiền , xong nhìn điện thoại thì còn vài bé, lướt lướt 1 hồi không biết phải chọn ai thì thôi random luôn. Trúng ngay bé 17. Ok, hoàn tất mọi thủ tục xong thì em được mời ra ghế nằm chờ, uống tí nước, ăn tí trái cây. Được 5 phút thì phục vụ mời lên phòng.
Mở cửa phòng là một cô gái nhỏ bé , giọng nói thì hút hồn phải biết, dưới ánh đèn mờ ảo xuyên qua lớp áo là “Cả một bầu trời”, chào hỏi qua loa vài câu xong bé giúp em thay đồ. Em không xông hơi luôn, để dành thêm 1 ít thời gian để tâm sự, nói chung đang có buồn phiền mà vào đây tâm sự với mấy bé thì tuyệt vời luôn . Trong thời gian chờ bồn tắm đầy, thì bé giúp em thông não các thứ, bớt căng thẳng lại hơn.
Bé tắm cho em kỹ càng, chu đáo, nhẹ nhàng như những nhân tình chăm sóc cho nhau vậy . Từ thằng anh tới thằng em đều được chăm sóc một cách tận tình. Tắm xong bé giúp em lau khô người rồi đưa em lại giường để massage .
Tướng người nhỏ con vậy thôi chứ bé đấm bóp rất có lực, đấm phát nào chất lượng phát đấy, bài bản thì đầy đủ : đá nóng , bẻ khớp , massa đầu, kiến bò , vân vân mây mây. Nói chung là cũng điểm 10 cho chất lượng .
Bé thư giãn cho em với một nhịp đồ nhẹ nhàng chậm rãi. Một tay mân mê khắp còn một tay mân mê nghịch ngợm 2 hòn bi, không gian như lắng lại, 2 cơ thể cũng như hòa vào nhau, âm thanh hifi càng khiến cho mọi thứ trở nên hoàn mỹ hơn . Bé BJ cũng có kèm theo HJ nên em không đề phòng và đã bị bất ngờ và out trong sung sướng . Bé vẫn tiếp tục vuốt cho đến khi thằng em không còn gì để ra rồi bé lau sạch lại. Tắm rửa lần nữa rồi ôm bé một cái trước khi ra về.

Tic: 400 (có code)

Tip: 500 (thị trường chung à)

Locker: 50 cà phê

B25B25B25