Gò Vấp Nàng thơ ngây ngô chân chất 29 galaxy

Lượt xem: 902

hoang bi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/21
Chủ đề
2
22
4
0 ₿
Mình phi xe đến cơ sở làm thủ tục nhanh gọn lẹ, lướt xem ảnh KTV thì chấm được bé 29 , được lễ tân và phục vụ chăm sóc rất tận tình. Tạo cho mình cảm giác rất thoải mái.

Mình lên phòng được 5' thì bé 29 gõ cửa vào.

Bé nhìn cũng còn teen, mơn mởn như gái quê mới lên sg, nhẹ nhàng tình cảm

Chào hỏi rất vui vẽ lễ phép có chút e thẹn . Mình tiếp chuyện hỏi thăm mới biết bé mới vào nghề

Về ms khoẻ thì cũng bài bản có lực đá nóng đầy đủ.

Về ms mệt: tuy skil chưa nhiều như những đàn chị khác, được cái rất nhiệt tình,chịu học hỏi, mình kêu gi làm đó, bé dùng ngực trườn thái cũng khá phê, cảm nhận được 2 đầu ty của bé áp sát vào lưng, kết hợp đường lưỡi từ trên xuống dưới, từ trái sang phải, phê chữ eeeeeeê, mình cũng cương cứng nên nói bé chuyển sang 69, tranh thủ khám phá, ôi nước nôi tràn bờ, nhẹ nhàng từng nhịp cùng bé và rồi out trong tư thế 69.
Ngon nhất là màn cháo lưởi nhẹ nhàng ngọt ngào từng phút giây

Face: Teen và trang điểm nhẹ nhàng,

V1: bóp vừa tay, hàng còn mới bóp sướng

V2: thon gọn

V3: Các bác nên trải nghiệm mơn trớn những ngón tay mình trên cặp mông ấy. Nhưng nhớ nhẹ nhàng nhé

V4 : ướt nhẹp

Tic: 500k còn 299k có camapro

Tip: 600k

Quá ngon cho tầm giá

Đoàn minh tân

Binh Nhì
Bé Tập Massage
Hê da qua nay chưa có thời gian chia sẽ về chuyến du hành cùng cô em gái miền tây 29
Đúng là 1 cô bé .Nhỏ nhắn xinh xắn của con gái miền tây
Nói chuyện nhẹ nhàn bunus thêm Tiếng rên khe khẽ làm hôm bữa mình 5 phút đã k kiềm chế với cô ấy
Chúc Mừng anh Đồng Dâm nha

sevendoan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/2/23
Chủ đề
0
5
0
Huyện Bình chánh
0 ₿
29 Đúng chất gái miền tây mấy bác ak
Nói chuyện lễ phép ngọt ngào .Mấy bác nên trãi nghiệm
Mấy bác nên nhẹ nhàng với bé nha bé ở quê mới lên ấy hihi

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
70
501
129
0 ₿
Massage Galaxy chân thành vảm ơn quý khách hàng đã dành thời gian thăm và trải nghiệm dịch vụ Galaxy. Cảm ơn anh đã chia sẻ buổi trải nghiệm cùng bé 29 . Ở Galaxy rẩt nhiều số hót và kỹ năng định cao mời bác trả nghiệm thêm các số khác để cảm nhận được chất lượng dịch vụ của Galaxy. Trân trọng

• Like
Điểm cảm xúc: sevendoan

hoang bi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/21
Chủ đề
2
22
4
0 ₿
Đúng rồi sư huynh

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
552
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @hoang bi đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: sevendoan