nàng tiên số 7

Lượt xem: 5,078

Hoàng912

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/5/18
Chủ đề
2
9
4
41
0 ₿
Chào toàn thể anh em diễn đàn. Nay em lại cập nhật thêm cho anh em ít thông tin về TP ở quận tân phú. Tiệm nằm ngay mặt tiền nguyễn sơn nên rất dễ thấy.
Do bữa bị xay nắng em số 7 nên nay quyết tâm tới thăm em cho đỡ nhớ. Trước khi đến mình không quên nhắn tin hỏi thăm em. Tới nơi vẫn cảm giác được đón tiếp nồng hậu. Do đã gọi trước nên mình đi thẳng lên phòng. Vô xông hơi, mình thì thích xông hơi khô hơn, nên vô gặp xông hơi khô mình thích ngay +1 điểm. Đợi khoảng 5p em ấy bước vào không quên kèm theo nụ cười dễ thương, mình tặng em nụ hôn. Em tắm khá kỹ cho mình. Phần massa khoẻ ( mời các ae tham khảo bài trước ). Massa mệt em luôn cho mình cảm giác thích vì cách làm tình cảm ( mình rất gét kiểu CN ) nên đây là điểm + lớn cho em. Em nó nhiều lúc còn cảm giác bẽn lẽn như mới vào nghề thích lắm. Nay mình được tặng kèm dịch vụ đặc biệt ( cái này ăn thua ở khả năng mấy bác ) thật sự tuyệt vời.
Do cảm xúc em đang thăng hoa nên bài này chủ yếu khen là nhiều nên hơi nhàm chán mấy bác thông cảm đừng gạch đá em.
Tổng kết:
Vẫn bé số 7 , 20 tuổi.
Thiệt hại: 510k ( vé 110 + 400 tip) do em đc suất đặc biệt nên không ngại típ cho em nó mạnh tay. Khi tip ẻm còn nói có cần thối không anh. Này mấy mẹ CN già già thua xa.

• Like
Điểm cảm xúc: p3m8

A Tăng

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
7/1/16
Chủ đề
1
218
55
38
0 ₿
cho thêm thông tin 3 vòng huyền thoại đi pác

p3m8

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/11/15
Chủ đề
7
63
8
0 ₿
Chúc mừng bác! Suất db là gì thế bác, nghe mah thèm ớn :)))). Chắc phải đọc pass là bạn bác Hoàng? :))))
Thank bác nhé