Q.12 "Này cô em Bắc Kỳ nho nhỏ"

Lượt xem: 1,306

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
223
157
Sài Gòn
15 ₿
Đi tuần trước nay rãnh làm RP tí gọi là.
Do đi lần đầu nên cũng zalo hỏi han tình hình và book luôn 13h. Thái độ của mấy bạn nhân viên nam thì rất nhiệt tình, vui vẻ. Điểm trừ nhẹ là lúc đó trời mưa, ướt người, nên cho khách lên phòng để thay đồ ra luôn chứ để ngồi dưới lobby chờ lạnh thấy mẹ.
CSVC ở mức khá, toilet dùng chung bên ngoài phòng. Bù lại lên phòng có trái cây, nước, bia, bò húc. Phòng xông nóng nhanh nhưng nước nóng tụ lại trên nóc cứ nhiễu thẳng xuống người.
Bỏ qua hết những điểm trừ thì về bé ktv số bd Bình Định đã bù lại tất cả. Em là cô bé 24t, xuất xứ miền bắc, giọng nói e cứ "n", "l" lẫn lộn, thân người e mi-nhon, cặp cam Mỹ của e vừa săn, vừa tròn, ôi cái núm hệ nho khô mà ăn hoài ko ngán. Kỹ thuật khỏe và đặc biệt là mệt ko nghĩ ra được điểm gì để chê. E bj nhẹ nhàng từng nhịp, những hồi lút cán thật là phê, kết hợp âm thanh hifi rên khe khẽ, a cũng đành đầu hàng. CIA hút sạch sẽ, vào tắm lại rồi đi về.

P/S đi vé queen đc giảm 50%. E này địa bàn hoạt động là windy TP, chạy show qua q.12.

• Angry
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cẩm Thy chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ và có chia sẻ về buổi trải nghiệm….
Cẩm Thy mong được đón tiếp và phục vụ bác tốt hơn trong thời gian tới.
Trân trọng!

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đặt tiêu đề nge khó chịu vậy bác .