Nay đổi gió Random được bé 22 quá ngon đang làm việc tại massage Tokyo Q.10

Lượt xem: 1,574

JACKBONE

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/5/20
Chủ đề
3
16
7
34
0 ₿
Kính chào anh em, cũng lâu rồi chưa lên Rp sẵn tiện mấy nay có rãnh nên ghé qua massage Tokyo Q.10 hên là có cái vụ giảm 50% nên vừa tiết kiệm mà lại quá ngon, thời buổi này tiền ít mà được hit lò thơm là có thật.
Còn nhớ là có lưu số em nhân viên lần trước đi, số 27 thì phải mà gọi thì em nó không bắt máy, thấy khá hụt hẩn nhưng lỡ bộ đến tokyo massage hơn nữa đường rồi nên cũng làm liều đi thẳng vào luôn. Cũng theo thói quen nên trước khi đi massage thì gọi số đt bên đó để nhận mã code thế là nhận luôn mã giảm 50% do đang chạy chương trình, thấy số cũng đang hên nên vào làm thử một vòng quay random xem sao.
Cũng là thói quen từ trước nên chọn luôn VIP2 khi giá chỉ còn 350k, vòng quay random được xổ số với em 22, lần trước thì 27 lần này thì 22 không biết có duyên với 2x hay sao ấy, mà thôi cứ thử luôn một lần là biết hên hay xui.
Em 22 này có face xinh, nét hơi tây tây nhìn rất duyên, được cái là trẻ và nhí nhảnh, mà có điều nếu chưa tiếp xúc thì nhìn em này kiểu hơi chảnh thật.
Body: V1 cũng vừa đủ dùng, cam lai bưởi tròn von von, bóp mềm nhưng không nhãu khá hợp lý, bú bình tạm ổn chắc do hàng non nên ti hồng và hơi nhỏ. V2 dáng mình dây, gọn gàn dáng chuẩn, không mỡ thừa. V3 dáng thon nên cũng không thể đòi hỏi là to được, cũng khá vừa vặn tay, tạm chấp nhận được là chất lượng miễn bàn, bóp thích tay cực kỳ. V4 tuyệt phẩm, mấy em non như em 22 thì v4 khá bót, lọt ngón tay vào khá chậc, quá ngon.
Service thì miễn chê, nhiệt tình và chịu khó chơi full mấy bài từ khó đến dể nên không có điểm nào để chê được. Quánh giá từng bài thì phần tắm ổn áp, em nó cũng khá chịu chơi nên vô tắm là nude hết, nhảy vô đưa tay mà vuốt rồi ôm ấp nhau một tí trước khi tiến đến phần Nuru trong bồn, kèm thêm BJ khởi động nhè nhẹ để thằng cu em nó nổi gân máu. Bưởi em khá nịn tay nên bóp khá là sướng, rất đều và đẹp, v4 thì mò móc thoải mái, khít chặt một ngón tay nên cũng có chút khó hành động. Nói về máu dâm thì mấy em này có thừa, móc mới xíu mà nghe ấm hết cả tay, chưa kể em nó còn rên nhè nhẹ làm kích thích thằng cu xuýt tí nữa phọt.
Phần massage thì quá ngon, nhất là phần Nuru nhè nhẹ khá dể chịu, dáng thon gọn nên em nó nuru rất êm không nghe nặng, rà lướt bưởi khá nhột do ti em cọ lên người. Cọ v4 chuẩn bài khá sướng, còn BJ + 69 thì miễn chê, chỉ là đợt này đang mệt nên chỉ móc cua thôi chứ tevet ko nổi, còn em nó thì bú mút liên hồi nên đúi sớm đành ra sớm luôn.
Đánh giá em nó 8.5/10đ điểm trừ là dáng khá là mình dây, trend bây giờ là có da thịt một chút sẽ ngon hơn. thứ hai là em nó bú mút ghê quá, mút chặt thằng nhỏ nghe chùng chụt làm nhanh lên đường.