Chém Gió - Nên đi quán ms nào? | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Chém Gió Nên đi quán ms nào?

Lượt xem: 487

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,784
2,071
0 ₿
tiền này đủ đi Dubai Tân Định nè, ms Queen gần đó cũng có mấy bé mới ngon lắm, hay xa hơn xíu đi bên Bồng Lai Thủ Đức nè

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
50
999
1,209
Sài Gòn
11 ₿
Cầm xấp này tip chắc ngầu lắm bác nhỉ, có khi ktv theo mình về nhà luôn không bác? E lo quá...lần đầu tiên cầm nhiều tiền mặt trong người thế này, e không quen lắm :cuteonion57:

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,784
2,071
0 ₿
Bác nói xấp này a giật cô hồn đc là ngầu lắm rồi, đâu phải ai cũng giật đc 2tr đâu haha

• Haha

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
50
999
1,209
Sài Gòn
11 ₿
Bác zoom vào sẽ thấy, có 1 tờ 50k mà nó còn bị rách, m lấy băng keo dán lại, chắc để tip cho locker. Còn sấp 1,2,5k tip cho bé, chắc ko có tgian để bé đếm đâu, ăn gian vài tờ chắc ko sao :(

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/22
Chủ đề
2
91
69
0 ₿
Thu hoạch ghê dữ. Vì các bé. Mà bác hy sinh . Tâm thân nhào vào giựt các nhà cúng. Giờ lại không biết chia sẻ cho bé nào. Thật là hạnh phúc khi bé đó được phục vụ bác Sinh. Kkkk.

• Haha

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/22
Chủ đề
2
91
69
0 ₿
Bác phải đem sắp tiền lẽ típ luôn mới tạo sự cảm động cho bé được. Khi nào bé hỏi. Thì bác nói. Đây là thành quả của bác giành cả tg máy ngày nay đi giựt. Chia sẻ lại cho bé đấy. Chứ bác đổi tiền chẵn ra. Bé không tinh đâu. Kkk

• Love

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
50
999
1,209
Sài Gòn
11 ₿
Để tìm bộ nào rách 1 tí, mặc vào bé mới tin…có khi nào bé xúc động quá, đòi theo m về nâng khăn sửa túi ko bác nhỉ, e hồi hộp quá chưa đi ms bgio nên chưa có kn với việc bé đòi theo mình về nhà…=.=!

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/22
Chủ đề
2
91
69
0 ₿
Bác mà hồi hộp gì. Bác đi ms vô tới tận mây trời. Chụp ảnh chill chill luôn thì có kkk. Bác cứ bình tĩnh giả nai xem bé phản ứng thái độ ntn. Nếu bé theo bác về. Thì dắt luôn. Việc còn lại để bác sinh lo. Bé cứ về ở mọi việc có bác sinh. Chăm no ngủ kỹ. Kkk. Bé không phải vất vả chăm sóc ai nữa. Chỉ chăm sóc bác là đủ rồi. Kkk

• Haha