Q.1 Nếu em là 79 thì anh sẽ là 39

Lượt xem: 1,507

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Good afternoon , lại là em Mìn đây anh em sao một buổi chiều nhậu phê pha cùng 2 ông anh @L.O.X và anh @Garryyau lai rai vài lon bia cùng nhau ngồi thàn huyên tại quán Kỳ Hoa năm ngày quận 10 ngồi hay nằm , nằm hay ngồi :sprite-105: thì cuối cùng là thôi mỗi anh em chia nhau ra đánh lẻ kkk , thế là Mìn về lại ngôi nhà xưa , ngôi nhà Dubai Tân Định yêu dấu của Mìn vậy , kkk trong đầu thì muốn book 19 nhưng suy nghĩ đi nghĩ lại thế là alo cho lễ tân bên DB Tân Định boook luôn 79 coi sao kkk . :sprite-116:

Đến tới nơi cũng làm thủ tục cơ bản này nọ xong rồi cũng nhanh chân vác con tờ rym lên phòng để vào xông hơi cho nó sướngg , phải nói đang mệt vào xông 1 lúc mà người nó khỏe lại ra làm sao ( ôi 1 lát ra e sẽ chết với Mìn ) xông được 10 phút thì chịu hông nổi thôi lết ra ngoài ngay và luôn . Thế là sau cánh cửa ấy là một nàng thiên thần nhỏ nhắn , xinh xắn , da trắng , ôi em làm anh lại say tiếp cmnr :3 . Phải nói 1 câu là em khá đẹp hỏi cung vài câu mới biết em là gái Cần Thơ kkk hèn gì đẹp zị ...................... , thế là qua ghế vua ngồi nghỉ 1 lát em cũng nhanh chân lại lau mồ hôi cho Mìn xong em đi chỉnh nước làm mọi thứ lặt vắt , linh tinh rất khác so với mấy em còn lại là ngồi nói chuyện với Mìn . Thế là Mìn biết có cái gì đó hông phải gu của Mìn rồi kkk mà thôi em đẹp nên mọi thứ bỏ qua hết nha kkk . Nước trong bồn cũng đã đủ tắm rồi thôi nhảy xuống tắm thôi naoo :sweat:

Có vẻ em hơi nội tâm , nên hỏi gì thì em nói đó , lâu lâu em hỏi lại tương tác với Mìn 1 , 2 câu , em tắm cũng khá là kỹ , ngồi nhìn em thôi mà con *** cũng đủ cứng kkk , em tắm một hồi cũng thơm tho rồi em dùng cái lưỡi thần thánh đi nhẹ từ trên xuống dưới cảm giác nó đã đã , nhìn em mà muốn cháo lưỡi quá mà thôi kiềm lại vì Mìn còn hơi nhát nhát nên thôi cứ để tự nhiên cho em nó làm vậy kkk , em BJ rồi HJ mà Mìn có cảm giác skill em chưa cao lắm thì phải nên thôi mời e lên giường đi chứ ở cái bồn cũng khó cho anh và em kkk :feel-good:
Nhận xét của Mìn về KTV 79 như sau :

Face : 8.5 ( phải nói em khá là đẹp )
V1 : hơi nhỏ xíu mà có võ
V2 : eo con kiến chuẩn luôn , da trắng lắm em mà bán kem chắc nhiều người mua lắm kkk
V3 : Không nhớ anh em vào trải nghiệm giúp Mìn nha
V4 : Bym đẹp rồi thôi vô kèo ha kkk
Massage khỏe : Em lấy túi chườm đá nóng chà lưng mình cảm giác nó rất phê rồi cũng qua đấm lưng nói chung là cơ bản tạm ổn , tạm chấp nhận được kkkk
Về massage mệt : Em đi nuru khá là có cảm giác , rồi em lấy con bướm của em chà lên cái lưng của mình ôi nó đã y như con thuyền đang lênh đênh trôi trên mặt nước , biết vậy lúc đó tạo ra 1 cơn sóng cho em lật 1 cái không biết cảm giác ra sao kkk :look-down: . Sau rồi em cũng kêu Mìn quay lại hành xử thằng nhỏ em dùng cái lưỡi đi khắp người , cũng muốn đá cháo lưỡi lắm mà thôi nên cho em tự xử , rồi chơi tư thế 69 , húp được những chất dinh dưỡng từ con bướm của em sau một hồi cũng out .

Tic : 640k ( có code cama 40%)
Tip : 1 triêu 3 loét

Mời em gái lễ tân ly sinh tố bơ , mời anh trai locker tô hủ tiếu nam vang , tự nhiên thay ca mới gặp ngay em Sơn locker thế là mời em thêm ly capuchino cho có động lực làm việc .

Bài viết của Mìn đến đây là xin hết cảm ơn tất cả anh em đã đọc bài viết của Mìn , mọi thiếu xót mong anh em chỉ dạy thêm !

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Mừng em ngon trym, hôm nào vào SG lại giao lưu tiếp. Chắc có dịp a thử 79, nghe rp hấp dẫn ấy

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Thỏa mong ước đc vai kề vai @Garryyau rồi nhé, heee

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
sau khi xào chẻ thì mỗi người một nơi .

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Thanks T , viết Report tốt dành cho :
Bé M Kute Xì Teen Dâu – [79] ,
thời gian trước toàn là những bài viết oải chè đậu về Bé. :(
Mùng 5 Tháng 5 (trước 1 hôm là Birthday của Bé) , nếu biết T vào gặp Bé thì anh đã nhờ T gửi Bé phong bao lì xì mừng tuổi.
Có dịp sẽ ghé Dubai Tân Định, thăm Bé, khi ấy sẽ bù lại cho Bé sau dzậy.
Anh so sorry Bé M.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Mr Mìn