Q.5 (New) Massage Duyên Ngọc q5

Lượt xem: 49,499

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿

boydethuong404

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
1
64
24
0 ₿
Góp vui 1 tí. Mình cũng vừa đi qua DN NCT. Mình đi random gặp em tên Châu, cũng đứng tuổi (đa phần ở đây là vậy)

Em này lúc gặp đã có cảm giác gì đó là lạ, kiểu cởi mở, mặt khá thoải mái, vui vẻ nên lúc đó mình nghĩ sẽ có chút đặc biệt. Đúng thật là sau khi mx khoẻ xong em có lả lướt vùng bụng, đùi và ấn huyệt vùng bẹn. Sau đó em đụng chạm tới thằng nhỏ 1 hồi rồi hỏi có thư giãn ko. Bên này làm lén lút nên em nó chỉ kéo quần xuống vừa đủ để thư giãn, skill chả có j đặc biệt, thuần tuý HJ cho đến khi ra thôi nên bác nào thích đi mx khoẻ thật sự kèm theo chút kích thích thì hãy ghé. CSVC thì mấy bác trên đã nói rồi, hơi cũ và ko đẹp đẽ, sang trọng như mấy chỗ khác

PS: thấy mấy bác khuyến khích đi em Hồng quá nên cũng thử nhưng nói thật là ko thích em này. Mới vô ẻm đã chặt chém thẳng là chỉ mx khoẻ thuần tuý thôi ko có gì khác đâu ngen và còn bảo là chỉ làm khách quen, ko có “bạn giới thiệu” gì hết (do ẻm hỏi sao biết mà kêu mình nói do bạn giới thiệu). Đánh đấm cũng ổn, ko có thêm gì khác đặc biệt và feeling của mình là ko tốt về em này. Ko biết mấy bác nào đi quen ẻm, tầm 2-3 lần trở lên thì thái độ có gì khác ko mong chỉ giáo thêm :D

Click Thai

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/3/17
Chủ đề
0
14
0
37
0 ₿

Click Thai

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/3/17
Chủ đề
0
14
0
37
0 ₿
Report chính xác. Chuẩn k cần chỉnh.

sorryyou

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/18
Chủ đề
2
11
10
0 ₿
Bác cho mình xin cái địa chỉ với ạ.

nguyenhoanganh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/17
Chủ đề
4
76
17
38
0 ₿
Bác muốn kích thích thì ms nào khác chả có. Duyên Ngọc tôi thấy khá hợp lý.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Mấy ông post công khai, ghi rõ tên, lại có mấy thánh vào ko đc hj lại lôi bài trên diễn đàn ra cho mấy em xem thì ko bị stop mới sợ

sorryyou

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/18
Chủ đề
2
11
10
0 ₿
Em mới ở DN THD về đây mấy Bác.
Nay đi chiều vậy mà ae đi đông quá chừng. Hì. Em có chút rp với anh em. Em mới đi lần đầu tiên ở DN nên vào thì cứ Radom. Vô cũng thay đồ, vô xong hơi, tắm sơ cái vì có tắm trước ở nhà rồi. Xong thì lên lầu vô phòng. Em đi bé hình như tên Nhi, tầm khoảng 30t đổ lại thôi chứ không hơn, lịch sự nên em cũng không hỏi tuổi. Em ít nói nên bé cũng gợi chuyển hỏi này kia. Hỏi mạnh nhẹ, nhức chổ nào để em làm kĩ. Làm rất chăm chỉ, đầy đủ bài, khoẻ người luôn mấy bác ạ. Em thì vô để làm khoẻ nên không có quan tâm j mấy cái kích thích hay j này kia, nếu cần đó thì e qua PA ở SVH rồi. Em không coi giờ vào giờ ra nhưng nhắm chừng cũng khoảng 1 tiếng. Làm xong thì tip cho bé tại chỗ, cũng không đòi hỏi j thêm cả. Ra phòng bé nói chào anh, cám ơn anh. Hè, ra về thoải mái gà mái, vé 140k, e đưa 150k, còn 10k gửi bác gửi xe. Xong buổi trưa thoải mái...

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

Tammao

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/12/15
Chủ đề
0
11
4
34
0 ₿
Có ai đi bé Kim ở bên DN - NCT chưa cho mình thôg tin với nhé.
Hôm bữa gặp thấy face ổn quá.

boydethuong404

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
1
64
24
0 ₿
Còn bác nào đi Duyên Ngọc NCT gần đây ko cho em hỏi thăm tí về KTV Hồng với ạ, 2 tuần nay đi ko gặp dc KTV này ko biết còn làm ko?

boydethuong404

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
1
64
24
0 ₿
Hj, mình vừa ghé lại cách đây ít hôm và hỏi thăm dc là Hồng đang nghỉ dài hạn rùi. Có điều trước đó quên xin sdt ẻm nên hỏi thử xem có bác nào trên đây biết ko cho em xin :D