New New ... Em Chưa 18

Lượt xem: 11,778

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,626
30 ₿
Chào anh em diễn đàn, tình hình là dạo này phim Em chưa 18 đang hot lập kỷ lục phòng vé các kiểu, mà trời dạo này mưa gió miết dầm mưa dãi nắng người mệt mỏi nên ghé Tây Thi đóng phim em chưa 18 với các em luôn
Vào Tây Thi được quản lý giới thiệu 1 em chưa 18 thật làm em cũng hơi bỡ ngỡ và lo lắng xíu, quả thật em mới 16 thôi........... mà là Số 16 nhé :p
Thế thì nhắm mắt đưa chân lên phòng gặp em thôi
CSVC: chắc anh em cũng quen thuộc nhiều rồi nên mình xin bỏ qua phần này luôn
Vừa thay đồ xong là em lên, ấn tượng đầu tiên là em rất trẻ trung xinh xắn và xì teen.
Xông hơi xong ra thì em đang pha nước cho mình tắm, tranh thủ giao lưu với em 1 xíu thì được 1 số thông tin cho anh em như sau
* Thời gian hoạt động: 14h chiều - 3h sáng
* Face: teen có nét xinh
* Chiều cao: tầm 1m55
* Body thuộc dạng mũm mĩm có da có thịt
* V1: cam vừa tay
* V2: ko check
* V3: to tròn hợp dáng em, phù hợp pác nào thích doggy
* V4: chưa check
Maxa: trước khi vào maxa thì em tắm cho mình khá kỹ, phần maxa khỏe thì em làm khá ok, từ đầu, lưng, chân đều thoải mái khỏe khoắn. Có món bẻ chân bẻ người khá phê
Maxa Thái: em maxa từ chân đến lưng, từ trái sang phải từ dười lên trên, từ mông đến cổ, khá là đủ và có cảm giác khá phê
Maxa thư giãn: có lẽ em chưa 18 nên còn thiếu nhiều kỹ năng nhưng những đường cơ bản như lick ti, BJ kèm HJ thì em vẫn có. Phù hợp pác nào thích tận hưởng maxa khỏe kèm sự thư giãn nhẹ nhàng
Đánh giá: một tài năng triển vọng có thể phát triển và đóng phim Em trên 18 nếu chịu khó rèn luyện thêm

Nghitran

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/5/17
Chủ đề
0
1
0
33
0 ₿

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Chưa đủ 18 mà sở sẫm là ấu dâm day các cậu .
Tui thấy tội người ta .
Vì cơm áo nên có vào thì hạn chế đụng chạm , kéo thất Đức nhé các đồng dâm . Nhân quả ấy

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,626
30 ₿
Chắc pác chỉ đọc mỗi cái tiêu đề và nhảy vào cmt thôi nhỉ.:confused::confused:

Tiểu chiêu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/5/17
Chủ đề
0
6
1
38
0 ₿
chỉ độc thôi mà thằng em đã chào cờ rồi. thử tưởng tượng cảm giác của bác lúc đó chắc là phê lắm nhĩ.hehe

Trai có Bồ

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/5/17
Chủ đề
0
84
16
0 ₿
Lại 1 hậu quả của tiêu đề giựt cọng gân. Pác congtu chắc mới đọc tiêu đề chứ chưa đọc luận văn pác thớt :p:eek::confused:

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Theo luật pháp vn, sử dụng lao động. Hưa đủ tuổi...... chắc Tây Thi ko liều lĩnh thế đâu nhỉ :confused::confused::confused: pác @CongTuSaiGon dành chút thời gian đọc lại rp sẽ rõ. Hjhj
@MrxXx làm cái tít quá mạng, vãi chú. Hahaha

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.