New Spa Q7- Nơi thư giãn dành cho các bác khu Nam SG

Lượt xem: 19,822

crocodile

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/17
Chủ đề
2
36
25
49
0 ₿
Hôm qua mình đi thử tiệm này vì đọc bài viết của bác letanthanh năm 2016 thấy có vẻ ok.Tiệm mới đổi tên thành New spa(tên cũ My time spa) nằm ở số 18 NT Thập gần Lotte.Nhìn bề ngoài khá lịch sự vì tiệm phục vụ cả khách nam lẫn nữ nên các bác có thể dẫn bạn gái đi chung nếu muốn đổi gió
Em KTV làm cho mình rất nhiệt tình,làm ms khỏe đủ bài sau đó có thư giãn nhẹ nhưng em nói là ở đây không khuyến khích thư giãn nên chỉ làm khi khách yêu cầu ?
Đánh giá chung của mình thì đây là tiệm ưng ý nhất mà mình đã từng đi ,hơn hẳn Duyên Ngọc.
Điểm mạnh: CSVC tốt,lịch sự,nhiệt tình,không đòi hỏi
Yếu: nhan săc KTV trung bình
Tick 280k mình tip 300k vì rất hài lòng
Mong các bác chia sẻ thêm các tiệm spa giống như vậy (cám ơn bác letanthanh đã viết review năm 2016)

crocodile

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/17
Chủ đề
2
36
25
49
0 ₿
chắc bác nhầm chứ tiệm này có mười mấy em mà.có tắm lá dao giá 480k nữa mà mình chưa thử.Em làm cho mình tên K 29t.làm rất nhiệt tình nên bị lố giờ mà em vẫn vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

K là gì thế bạn hiền.?

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
t
Mình là người tham gia khai trương & tuyển KTV cho New Spa từ đầu mà, có mấy nhân viên à....
sẽ kiểm tra lại vì cũng gần 2 tháng chưa ghé lại, có thể BV chém gió thôi
e 29t là Kim

• Like

crocodile

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/17
Chủ đề
2
36
25
49
0 ₿
Tiếclà ít NV nhỉ vì mình thấy CSVC và chất lượng matxa khỏe ở đây tốt hơn Blue spa cũ và hơn hẳn các tiệm khác khu q7 nhiều,bác còn tiệm nào giống vậy nữa thì share cho anh em biết nhé
Mình cũng thích gu matxa giống bác,từ lúc biết tiệm này chắc khỏi đi Duyên Ngọc và Uớc mơ nữa

• Like
Điểm cảm xúc: johnnyrico

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
tiệm này có 03 ktv : Nga 1978, massage tốt, dễ chịu, Kim 29t, nhìn mặt kg vui nhưng lên làm cũng nhiệt tình, Kiều 21t, tròn u à, ít nói, quen mới tâm sự dc
03 e đều làm khỏe tốt.
bên này thiếu người sẽ đều nv bên Blue qua, mười mấy nv chắc là tính bên Blue luôn thì đúng, hehe
Blue làm theo kiểu mấy chỗ khác là có HJ, BJ, khỏe cho vui thôi, nên mấy e bên Blue qua đây, vẫn giữ phong cách đấy, ai thích khỏe coi như xui nếu gặp mấy e Blue qua
Nhưng mình vẫn kết e Trâm - bên Kelly hơn, giờ e đã nghỉ, còn số liên lạc, rủ đi massage riêng, nhất quyết kg đi, hic

hailua-nhaque

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/4/18
Chủ đề
0
2
1
34
0 ₿
Cho ae sô này nhưng cẩn thận nhen ! 01.... ko có đưa số đt lên đây bác nhé.

• Like

johnnyrico

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
44
12
43
0 ₿
Vậy đi bên Blue hay bên này thì csvc tốt hơn vậy bác, cho minh xin địa chỉ Blue

crocodile

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/17
Chủ đề
2
36
25
49
0 ₿

Bác rủ em Trâm sang New Spa làm đi

bác rủ em Trâm sang New spa làm đi
New Spa mình thấy ok mỗi tội KTV ít thôi, nêu bác quen với em chủ tiệm thì góp ý mở một cái HTGD theo gu của bác chắc sẽ hút khách vì mấy tiệm HTGD có CSVC tốt bên q1 ,q3 thì nhiều nhưng Q7 thì chả có cái nào :( mà chỉ toàn HTGD công nghiệp chán phèo.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Vậy em có nói lý do nghỉ ko anh? Em trâm bây giờ làm chỗ khác hay đổi nghề?
Ah, bên New spa này thư giãn nhẹ là sao?

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
e Trâm chuyên làm nail, massage body là làm thêm. Giờ e ấy nghỉ đi làm nail luôn rồi, dụ mãi chả được nên thôi
Trâm nghỉ là do mâu thuẫn với quản lý
Còn chủ New Spa đúng là rất quen biết nhưng chuyện làm ăn kg đơn giản
Sau này mình cũng ít ghé New Spa vì tự nhiên ngán ở đây

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Em Nga 1978 làm thế nao bác? Hình thức còn được ko?