Tân Phú - Camapro - Newbei 88 và cái kết =))) | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tân Phú Camapro Newbei 88 và cái kết =)))

Lượt xem: 522

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
3/8/22
Chủ đề
52
380
244
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!! chúc ae 1 ngày tốt lành!. số là có cái code camapro sẵn mấy nay bế quan tỏa cảng nên nay có hứng lượng lờ khu tân phú cf với mấy thằng bạn thân rồi tranh thủ qua windy chơi lun, nt cho lễ tân hỏi bé 59 ai ngờ bé off dài hạn nên cũng hơi cụt hứng, xong ku lể tân tư vấn nói là có bé mới làm dể thương làm củng ok lắm gửi hình qua xem thì đúng là khá xinh, mặt tròn người mi nhon thấy củng ưng ưng, mình hỏi tiếp v1 bự không cái nó nói là V1 1 tay bưng không hết ( khúc này là khoái rồi đó nên ok triển luôn cho nó nóng), chạy qua gặp nó đưa cái code nó kêu lâu ngày gặp lại đi vế SQ cho nó máu anh, ok luôn em ơi trong bụng nghỉ bữa nay ok lala rồi test newbei mà hàng ngon nữa thì tới nái heheh, nhưng đó chỉ là tui tưởng tượng =))) và kết quả là ê hề ê hề rồi zô bài nè ae/
1. Khen trước nha: CSVC thì miễn bàn phòng to rộng xông ướt, khô có đủ, wc riêng , cái thích nhất là cái bể bơi 2m2 ( điểm + duy nhất mà tui thích ở WD, nên lúc nào củng ưu tiên ghé)
- Phụ vụ : lể tân với phụ vụ rất nhiệt tình, đoán tiếp chu đáo
- KTV : newbei mới làm tại WD đc 2 ngày, khá xinh như trong hình, nói chuyện nhẹ nhàng +1 điểm
2. Khen rồi thì tới chê nè : Lể tân giới thiệu KTV ngon lành cành đào nhưng theo mình thì đang phông bạc =))) V1 trái quýt phóng to lên thành bưởi ( nó chơi tui rồi kkk)
- KTV mới làm đc 2 ngày bài vở mức trung bình kiểu gập khuông á. phần tắm thì *** tấm con chà chà xà bông mà rát luôn thằng nhỏ của tui, rửa chắc hết nữa bình xà bông =)) vừa rửa xong xịt nước chưa kịp khô lại chà xà bông tiếp, tới độ mình nói đừng chà nữa em a rát quá rồi ẽm mới ngưng, dạo dầu thì ko có gì mỗi cái chà véo đc tí xong ra nằm cho ẽm làm tua 1 ( vé SQ đc 2 tua nha ae) do mình sợ bắn trong bồn ngâm nước bị đột quỵ nên ko làm trong bồn ra ngoài làm cho chắc cú.
- Tua 1 nằm ngữa cho ẽm BJ có 1 điều phải + điểm là ẽm làm thư giản BJ 100% ko HJ cái này ok lala nhưng hơi công nghiệp ( kiểu như cái máy mai dậy á. chỉ cần ngậm con ciu là nhấp liên tục ko cho thằng em nó thở tí nào , nhấp tới khi nào ae bắn thì thôi , thường thì mấy bé sẽ múc kem 1 hồi sẽ chuyển qua đá bi tạo cảm giác, cái này đưa zô máy là 1 phát đi luôn kkkk chưa đc 5p xịt rồi , liên tù tì ai chịu cho thấu kkk.
- xong ra tắm sơ lại cái rồi nằm úp chuyển bài khỏe thì mình buồn ngủ lun đc 3 động tác chà đá nóng, xoa xoa bóp bóp. rồi đấm vài cái hết bài =))
- Tua 2 mơ màng câu hỏi? a có làm NUru ko a ( mình nghỉ ko lẻ nói không kkkk) , mình đáp ừ em làm đủ bài đi em, xong ẽm phán câu hôm qua có ông khách VIP của quán làm tua e, bị ổng chọt móng tay tổn thương vùng kín giờ nó chảy dịch vàng rồi =))) lại chúa nghe ớn ớn rồi đó lở có gì bỏ bú luôn ( khúc này là không cảm xúc hồ quang hiếu rồi, chưa kể ễm bị cảm hay gì đó từ lúc zô tới lúc ra cứ 30s- 1p là ẽm hít mũi 1 lần ( ai bị cảm thì hiểu hé) thấy củng sợ sợ về lây bệnh cái nằm chèo queo đói luôn, định bụng về sớm mà thấy tiết túi nên thôi nằm hưởng thêm chúc nữa rồi về bế quan sau =))
- rồi ẽm chà NURU ( phần này thì ok chà v4 củng phê nhưng mình sợ sợ cái câu em nói lúc nãy nên củng ớn ớn ko biết có gì ko=)) lúc tua 1 mình có sờ v4 xong qua tua 2 là ko đám đụng lun sợ ẽm đau ( mấy bác đi chơi thì nhớ nhẹ nhẹ tay nhé chứ sài 1 lần lần sau ng khác ko có sài =)))
- xong ẽm lại BJ máy khâu tiếp lần 2 nên củng lâu ra đâu đó nhấp liên tục ko nghỉ chừng 15p mới xuất đc mà chà liên tục dị thấy nó rác hơn là sướng =))) thôi củng cho xong còn lết xác đi về bế quan tiếp kkk
Đánh giá|: CSVC Chuẩn . lễ tân vui vẻ nhiệt tình, KTV - SBD 88 là đc 2 ngày , body mình dây cây cảnh người 3m bẽ đôi. V1 quýt ( bị phông bạc lên bười =)))), V2 - ít mỡ do người có tí tẹo. V3 vừa tay bóp mềm. V4 râu lưa thưa ít khám phá do sợ =)), tay nghề trung bình.
Thiệt hại vé SQ 1200k ( code) tip theo sự hài lòng ( mà hôm nay lòng không hài lắm , lần gần nhất ghé thì củng ok xong bị ku clocker nó đòi tip đã quế tập 1 rồi , nay bị lễ tân phông bạc quế tập 2 =)))
Thôi thì chào ae lão bế quan tịnh dưỡng tiếp đây chúc ae ngày mới vui vẻ, chúc cơ sở hồng phát !!!

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
77
664
332
0 ₿
Xin lỗi vì anh đã có buổi thư giãn chưa được ưng ý ạ. Để em nhắc nhở các bạn ạ!

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
77
664
332
0 ₿
Windy đã nhắc nhở các bạn nhân viên chú ý hơn trong công việc phục vụ cũng như tư vấn khách hàng. Thay mặt nhân viên, cơ sở một lần nữa xin lỗi anh và mong anh thông cảm cho Lễ tân cũng như KTV còn chút vụng về ạ! Cảm ơn anh rất nhiều!
À, bé cưng 59 của anh về bên Samdi Q9 rồi ạ.

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
3/8/22
Chủ đề
52
380
244
0 ₿
buồn tập 3 =)))

• Haha
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
28/12/15
Chủ đề
6
249
34
37
0 ₿
Đại mà còn sup hầm thì tui cũng bị 1 lần đâu dám ghé cơ sở này nữa dính nguyên con cá sấu ngay buổi trưa lên ko nổi vì ko còn ktv ,giờ phai chịu trận thoy ,rồi cung sẽ qua,cá sấu nó đè lên ng cảm giác thì đi thim trải nghiệm

Massa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
28/12/15
Chủ đề
6
249
34
37
0 ₿
Đại mà còn sup hầm thì tui cũng bị 1 lần đâu dám ghé cơ sở này nữa dính nguyên con cá sấu ngay buổi trưa lên ko nổi vì ko còn ktv ,giờ phai chịu trận thoy ,rồi cung sẽ qua,cá sấu nó đè lên ng cảm giác có thim bài học

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
77
664
332
0 ₿
Ôi. Nếu KTV lên không ưng ý anh không báo đổi ạ. Tiện đây em cũng lưu ý các Quý anh chút là, nếu chọn KTV lên mà không ưng các anh cứ báo đổi ạ. Nếu bữa đó không có ai ưng ý các anh có thể ra về cũng được ạ. Chứ ai đâu ở lại mà không còn chút hứng thú nào. Như vậy cơ sở cũng không thoải mái đâu ạ. Đi thư giãn là phải thoải mái, sảng khoái chứ!

Massa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
28/12/15
Chủ đề
6
249
34
37
0 ₿
Thiệt tế mới dô là si nghỉ ráng dô vì đi từ xa tới ,đến lúc ẻm cởi đồ thì đã trễ rồi,thui kệ tự trấn an mình thui,1 bài học cho mình,hom qua tui mới dính 1 cơ sở ởm ờ kiu cứ tới nhung tới thì chỉ có khỉ với vượn ,mà bắt phải đưa tiền trc,thui dính lun roi,lại 1 bài học mới,con kiu làm mờ lí trí

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
77
664
332
0 ₿
Sau anh có đi bên cơ sở nào bên Hệ thống bên em thì trước khi đi anh nhắn cho bạn lễ tân để kiểm tra số và đặt lịch. Nếu ok hãy tới. Không tin tưởng vào lễ tân thì anh kết nối trực tiếp quản lý luôn ạ. Chứ chạy tới nơi mà ko vừa ý đôi khi lại cứ cố đại nó mất vui.