newbie RP Hương Mê 2

Lượt xem: 4,885

ThanhLong69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/3/19
Chủ đề
2
13
10
24
0 ₿
Xin Chào!
Mình là Newbie Xin rp HM2 sau khi chuột bạch hôm qua
.
Mình đi Svip : 200k

CSVC: Tạm ổn có xông hơi và xông nước. Nhưng cái gra hôi quá nằm mà không dám thở hình như để mấy ngày thay một lần.
Locker Thân thiện vui vẻ thân thiện. không ra vẻ bố đời như ở VAB
KTV: tip cho thằng locker 50k ăn hủ tíu. nó hứa kêu em út trẻ đẹp vào. ai ngờ nó đưa ngay 1 em út mặt hơi ( NON ) :( tắm táp ms cho mình, mình ếu dám nhìn mặt luôn :((. À còn nữa nằm luyên thuyên một hồi em ý đá động tới chuyện tiền bo mình đã không hỏi rồi mà em ý vẫn đá tới. hahaha dễ gì ăn tiền được dân chơi trong khi dân chơi chỉ có 305k hahah. Nhưng được cái vòng 1 hệ cam sành nhé (gần bằng hệ bưởi) không xệ ( rất thích hợp cho ai thích hàng bự).
MS khỏe: em làm đủ lực không qua loa như những chỗ khác. đá nóng các thứ. rất ổn
MS Gần : EM đi thái với v1 hệ cam làm mình kích thích không chịu được. bú bình các thứ rồi lăn ra 69. mình mới đi ms nên không biết làm sao cho mấy em ra được nước ( ai biết làm sao thì chỉ mình với :( ).
Em số 20 Tên gì không biết vì em không hỏi. đi 1 lần xong say bye nên không hỏi tên.
Face : 5 điểm ( nếu mặt em non thật thì a sẽ tìm tới em hoài hoài )
V1: 8đ không xệ
V2: không lipit
V3: Ổn vừa đủ doggy. nghe bành bạch :))
V4 : chắc do newbie nên mình không biết làm sao cho có nước. Khít và nhỏ lắm nhé.
Tổng Thiệt Hại tick 200k. Tip 300k. Loker 50k. Còn 500 Đồng trong túi :)))
Mới làm Rp thiếu xót chỗ nào mong ae chỉ bảo. tiện chỉ luôn mân mê làm sao cho mấy e ra nước luôn. Ai biết số nào nữa thì chia sẻ cho mình với nhé. Cám Ơn Anh Em.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Có một kinh nghiệm nhỏ bé gửi tới bác, mấy chỗ vậy ko nên tip cho locker, vì sao, vì locker ko có quyền đó, chỉ có điều theo tour thôi, lúc mua vé nên dặn luôn lễ tân nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Jantani15 and KamaSu

ThanhLong69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/3/19
Chủ đề
2
13
10
24
0 ₿
Cám ơn bác chia sẻ kn nhé
Còn muốn chia sẻ thêm gì nữa ko nè. Hehe

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
=)), ông mà đã bo cho locker mà nó dắt em không được thì ông phải hùng hổ ngay. Bắt nó đổi. Tip của tui là tui toàn chặn đầu tụi nó trước. Ví dụ nó hỏi là có yêu cầu em nào không, tui nói là trẻ là được, phải trẻ nha, chứ mấy lần trước tụi bây dắt tao toàn gái già không. Chiêu này khá hiệu quả vì nó nghĩ mình khách quen. Tuy nhiên gái trẻ thì có thể đi kèm với service không tốt bằng gái già. Như tui sụp hầm em số 9 ( bác có thể xem bài review của tui)

maiyeuem

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/18
Chủ đề
0
94
8
35
0 ₿
cho e cái địa chỉ a ơi

HM2 ở đâu, sao bác ko đi HM1, mà thường thì chả cần cho locker nhiều vậy đâu, nhìu khi cug ko có e ngon đâu, qua HM1 e chỉ cho mấy e tươi =]
dẫn e theo nữa a ơi :))

ThanhLong69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/3/19
Chủ đề
2
13
10
24
0 ₿
Hm 1 à. Em nào ngon cho mình xin zaloo bác đi có gì alo mình đi chung nè

ThanhLong69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/3/19
Chủ đề
2
13
10
24
0 ₿
Mình chi thích gái trẻ hơn nhìn kích thích hơn ông à.