Q.1 - Newbie Thắc mắc Dubai Q1 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Newbie Thắc mắc Dubai Q1

Lượt xem: 995

Cối Xay Gió

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/5/24
Chủ đề
1
6
6
TPHCM
0 ₿
Xin phép AD,
Chào các Anh,
Em là newbie chưa đi Massage lần nào, nay muốn thử ở Dubai Q1 nên cần sự chỉ dẫn của các anh có kinh nghiệm. Em muốn đi vé Onsen 1 or 2 nên có các câu hỏi sau :
1. Các bé KTV được đối đãi như người yêu không ạ ( Ý em là đã lưỡi … )
2. Khi xong mình thanh toán tiền tic và Tip ở đâu ạ ?
3. Có nên chuẩn bị gì theo để bảo vệ sức khoẻ không ?
Hy vọng được giải đáp thật tình từ các Anh.
Em cảm ơn các anh và Admin

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
106
2,957
1,752
Xì Gòn
35 ₿
Vé Free Onsen
Chào em anh là l.o.x cũng đi vài lần ở dubai q1 có vài kinh nghiệm như sau
Lần đầu nên đi vé onsen 2 lý do mình được out 2 lần. Tránh hụt hần khi tắm chung bé làm sướng quá out luôn thì hơi tiếc . Với việc out 2 lần giúp cho buổi massage nó cân đối hơn.
Việc var lưỡi thì tùy bé và tùy em, việc này không bắt buộc đối với ktv. anh đi nhiều chỗ có buộc var lưỡi nhưng vẫn không thấy cảm xúc lắm nên thà mình tự chính phục được thì ngọt ngào hơn keke.
mình thanh toán tic và tip tại quầy. tic thanh toán trước còn tip thì sau khi xong mình xuống quầy thanh toán hay gửi trực tiếp ktv đều được.
Để bảo vệ sức khỏe thì anh không biết ý em ntn . em có thể tham khảo mục sức khỏe của diendan để biêt thêm nội dung mình quan tâm.
Riêng cá nhân anh thì đi ở đây anh thấy các bé rất kỹ, và do phân khúc cao nên các bé cũng phải tự bảo vệ mình còn kỹ hơn mình nên cứ thoải mái mà đi thôi.
Chúc em sớm có một trải nghiệm vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Garryyau

Cối Xay Gió

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/5/24
Chủ đề
1
6
6
TPHCM
0 ₿
Cảm ơn anh L.O.X
Về onsen 2 em cũng có suy nghĩ đến vì lần đầu đi sợ chưa gì đã thua trận…

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Cối Xay Gió

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/5/24
Chủ đề
1
6
6
TPHCM
0 ₿
Anh L.O.X ơi
Em có đọc qua nhiều bài của các bạn newbie khác hỏi thì có nhiều Anh chia sẽ kinh nghiệm là phải “Tôn trọng các bé KTV”…không nên làm những gì quá lố mà các bé không đồng ý.
A chia sẽ rỏ hơn về vấn đề này đc ko ạ? Xin lỗi nếu câu Hỏi em ngu

• Like

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
49
36
0 ₿
Mình đi ms nghe mấy bé tâm sự nhiêu khách vào nói chuyện kểu lăng mạ, hay bắt làm những bài mà không có trong quy định, như mang theo dây đòi cột bé lại ..... có thể đó là quá lố đấy bác.

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,091
1,322
Sài Gòn
11 ₿
Cái gì có ghi trong dịch vụ thì làm, thế thôi. Đừng có bthai như bắt ktv làm giống jav như bắt đái, xin quần lót, đè ra hiếp, cho 3 ngón tay vào móc, để móng tay xong cào bên trong bé, cắn, đánh v.v…
Muốn ktv như ng yêu, rất đơn giản, đối xử với họ như ng yêu, nếu ktv thái độ với mình, kêu đổi người khác.

Anhngoc243

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
16
96
77
30
0 ₿
Tui đi dubai cũng gần 3 năm, kinh nghiệm tui là bác cứ đến lên quầy là họ đưa cái bảng giá, chọn vé theo như bác thì on1 với on2 bác chọn on2 xong thanh toán và lên phòng.
lên phòng thì còn bác với bé, bác tham khảo mấy review để biết bé làm gì cho mình thì cứ thể mà hưởng thụ.

• Like

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Học phải đi đôi với hành, Súng thấy bác hỏi cũng kỹ, cũng được tiền bối chia sẻ tận tình rồi á. Giờ vác súng lên xông pha mặt trận thui nào kkk:cuteonion9:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
Hướng dẫn quá tận tình chu đáo haha

• Like

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,156
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chào anh, anh ghé qua cơ sở lễ tân sẽ tư vấn cho anh chi tiết các gói dịch vụ ,và từng bé cho anh dễ chọn ạ