Ngạc nhiên chưa!? (Report chi tiết 89)

Lượt xem: 8,019

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Đang dong dong ngoài đường chiều cuối tuần, tranh thủ ngắm vài em chân dài trong lúc cafe tại phồ đi bộ, bất chợt Graham thấy máu tà-râm nổi lên nên quyết định ngao du sơn thủy lần nữa :p. Địa điểm Graham chọn lần này là Minh Long, chạy tới nơi vừa đúng lúc trời đổ mưa, ăn ở hiền lành nên ông trời thương đây mà :D

1 anh khá đẹp trai bước tới đưa thẻ xe cho Graham, Graham bước vào cơ sở và... 1 anh tiếp tân khác (cũng đẹp trai :D) trìu mến đề nghị Graham nên tu luyện tại phòng VIP Thái. Thấy có lí và thấy anh... đẹp trai nên Graham k đành lòng từ chối :D

Anh dẫn Graham lên phòng, Graham lựa số 68 theo như rp hình ảnh ktv của bác Cường dương đại hiệp vì thấy bé có dáng khá hot thì được biết bé đã nghỉ rồi (buồn nhẹ :oops:) Thế là Graham đành nhờ anh lựa chọn, gửi anh 30k, anh cười nham hiểm sau đó làm Graham hồi hộp k biết ảnh đang toan tính chuyện gì đây!?

Về CSVC, thì Cơ sở Minh Long là 1 cơ sở bình dân nên mặt bằng và phòng ốc rất bình thường, phòng của Graham có bồn tắm, giường nằm, tủ để đồ, ghế, phòng xông hơi và nhà vệ sinh. Phòng sạch sẽ nhưng khá nhỏ, k có phòng xông khô và k có quần để thay (Graham phải quấn khăn lên như đi tắm ở nhà ấy :confused:)

Xông hơi được 10ph thì em vào, 1 em dáng đẹp, vừa vặn, tuy em k cao nhưng Graham đã ngay lập tức có thể thấy phấp phới sau bộ xiêm y kia, là 1 cặp đào tiên căng đầy sức sống :D

Em nhẹ nhàng pha nước cho Graham, chủ động bắt chuyện, Graham thấy được ở em có 1 tính cách khá là phong phú k như bề ngoài. Những phút đầu em khá là dè chừng và quan sát, nhưng sau khi Graham đã bắt được cùng tần số vs em, cả hai cứ tíu tít như đôi chim câu, trò chuyện đủ thứ trên trời dưới bể đến xém tràn cả bồn nước tắm :p

Tắm táp xong xuôi thì em lau khô người cho Graham, báo hiệu sắp sửa tới giờ luyện bí kíp rồi đây!
Massage khỏe: 6đ, em làm những bài bình thường, lực cũng bình thường, điểm mạnh nhất trong phần kì thuật của em là ép lưng bằng chân. Em cũng tâm sự với Graham nhiều điều lắm. +0.5đ

Massage mệt: 7đ, phải nói là combo kiến bò kết hợp cùng đi lưỡi của em có thể gây nghiện với bất kì bác nào khó tính. Chiếc lưỡi ướt át mềm mại của em lướt từ trên lưng Graham xuống tới mông, chầm chậm, nhịp nhàng, rồi lại quay lại lên tai, lúc thì đi theo hình thẳng thẳng khi thì theo quỹ đạo tròn. Cùng lúc đó em cũng k quên kết hợp các ngón tay đầy điêu luyện của mình mơn trớn vùng hông Graham và lâu lâu chạm vào đầu của thằng em Graham làm sướng rên hết cả người :D Thằng nhóc chưa kịp hoàn hồn thì em áp lên lưng của Graham 2 trái đào tiên, lướt lấy lướt để, âm thanh hifi của em phát ra cực kì sống động, có thể nghe thấy hơi thở của em, thằng nhóc lúc này đã bắt đầu nóng máu rồi đây :D
Em tiếp tục xuất chiêu bánh mì kẹp xúc xích, trườn lên người Graham rồi lại trườn xuống vân ve 2 viên bi, chiếc lưỡi ướt át thấm đẫm cả thằng bé, từ 2 hòn bi lên tới tận đầu thằng nhỏ, rồi em ngậm và mút lấy mút để, lâu lâu em di chuyển lên liếm ti và tận dụng làn da mềm mại đôi bàn tay của em mà kích thích thằng nhỏ.

V1: 8đ, Khi Graham lật người lại đã k ngoài dự đoán, 2 trái đào tiên trước mặt là 2 trái mà Graham nghĩ có kích thước vừa vặn và độ dày hoàn hảo nhất Graham từng thấy, núm ti cũng đẹp (quả k hổ danh là tập gym thường xuyên như em chia sẻ) Graham như 1 con hổ đói, bóp lấy bóp để, trừng trị em. :p
V2: 7.5đ, eo ót đẹp, k có lipit nhé
V3: 7.5đ, căng và khá tròn, trong lúc thi triển song thủ trảo Graham cũng k quên khám phá bờ mông mịn màng của em. Em chủ động cởi quần xuống khi Graham tiến tới vùng G của em và bắt đầu mân mê bên ngoài.
V4: 7đ, ít rậm rạp, nước nôi đầy đủ

Cuối cùng thì anh hùng chuối cũng đã phải chịu thua trước sát thủ bưởi, đành ngậm ngùi nằm chờ phục hồi công lực. Trò chuyện cùng em 1 chút mới biết em số 89 - số hot tại Minh Long bữa giờ :eek: vậy là Graham biết mình phải làm gì rồi. Graham tắm lại trước khi ra về và hẹn sẽ gặp lại em phục thù 1 dịp k xa :cool:

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
mừng bác ngon trym hehe

• Like