Q.1 Ngắm em thật lâu, chìm thật sâu vào tim em 02 Tân Định.

Lượt xem: 1,346

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Giữa tuần không còn việc gì để làm bèn nhắn xin bác @Lục A Ka cái code để khám phá dubai q1 hay dubai tân định mà chờ mãi không thấy đâu đành tự thân vận động, may sao bên dubai tân định có chương trình giảm 50% vé , ok la. Phi qua . Tranh thủ từng phút . Đến nơi lấy onsen 2 có 600k quá êm.
Ngồi chờ tý rồi lên phòng , cũng không quên lên coi review mấy bác xem bé nào thế nào để biết tý mà chém gió với em chứ. Đang đọc thấy bé 02 vui vẻ , mới nữa thì một bé bước vào nhìn quen quen, à mới xem review xong đây, bé nhìn thân thiện ngay từ đầu vào chào hỏi ngay, và thêm phần hỏi thăm quan tâm theo cách tự nhiên hòa đồng, đánh giá phần giao tiếp bé tốt.
Trong suốt buổi gặp bé hầu như chỉ có sự thoải mái, tiếng cười không thấy tý nào khó chịu cả, bé nói chuyện vui, mà biết chiều theo cảm xúc mình hơn, bắt đầu từ lúc vào bồn là bé đúng tẩy trần cho mình, tắm rữa kỳ cọ kỹ càng xong thơm tho rồi bé mới bắt đầu ăn thịt, bé chà ngực từ sau ra trước rồi từ trên xuống dưới , đến lúc thằng ku nó đứng lên rồi bé bảo tui ngồi thành bồn để bé dễ xử nó hơn , bé cạ cặp ngực vào thằng ku một hồi rồi bắt đầu bj, mình chỉ thấy tê và phê như một vị vua, dưới chân thì có người hầu , càng mút bé mút càng sâu đôi lúc mình muốn ấn sâu luôn mấy phát mà không biết kiểm soát thì out sâu vào tội bé, cao hứng lên với sự kích thích tột cùng của bé mình đã out luôn tại bồn .
lên giường nằm tâm sự với bé, hôn hít một hồi mình thấy hưng phấn hơn và bé cũng bắt đầu triển khai tập 2 với màn làm thái , ngực bé không dạng khủng nhưng chủ yếu đầu ty nó to lúc làm thái phê hơn cảm giác nhiều hơn bé đi từng tý một đến lúc lật lại mình se se đầu ty và sờ bướm bé thì nước nôi rỉ rả rồi, mình bảo bé xoay lại cho anh vét tý, bé ngoan ngoãn xoay lại cùng mình nhịp nhàng lên mây, mình muốn phân làm 2 1 phải chông với sự hưng phấn của thằn ku đang muốn phun trào , một muốn thưởng thức món sò sống của bé lâu lâu tý, và lúc này mình lóe lên ý tưởng là thả lỏng, không húp nữa, thả người ra tầm 10 giây, đúng hiệu quả, sự hưng phấn thằng ku bớt lại thế là thằng anh hưởng món sò tiếp, càng húp càng hăng lên bé bắt đầu tăng tốc rồi bao nhiêu tinh túy lần nữa được bé vắt cho ra kiệt . phê quá mình chỉ lúc này mới năm yên để bé vào massage khỏe lại thôi, vừa bóp đầu tay chân xong bé tâm sự đưa vào tắm lại thời gian cũng vừa hết .
Bé chỉnh quần áo mình lại như gấu nhà chỉnh vậy, thích thật. Sớm gặp lại bé 02 trong dịp gần ( nếu còn khuyến mãi ) .
Thiệt hại vé 600k tip 1200k bằng vé onsen 1 lúc chưa giảm. Các bác nên cân nhắc thay vì đi onsen 1 thì up luôn 2 cho phê hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
02 dạo này được mấy bác ủng hộ quá

Tăng A Ngưu

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
72
59
0 ₿
02 dạo này hot quá mà, chắc phải làm chuyến với em này, có đươc CIA ko bro

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
Chúc mừng quý anh đã hoàn thành nhiệm vụ , rất hân hạnh được phục vụ quý anh ạ !