Q.7 ngắm hoa anh đào với dâm nữ 09

Lượt xem: 1,204

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
trời âm u mà trong lòng cứ buồn bực lạ lạ thế nào ấy , thằng cu thì bữa nay bị ai ám cứ ngóc lên ngóc xuống khó chịu quá phải cho nó xả thôi , lên đây ngồi mò mẫm thấy bên này mới quyết định đi du lịch 1 chuyến xem cơm canh thế nào.
Cơ sở cũng sáng sủa, sạch sẽ sang trọng, nhân viên vui vẻ , mình lại quầy lễ tân được tư vấn nhiệt tình quá mình chọn thử vé 700 nhờ code còn 350 lên đọc review của mấy bác mình cũng không bít chọn ai nhắm mắt random lun
Lên phòng xông hơi thì bé cũng vào khá sớm, mình cũng tranh thủ từng phút bước ra chào bé , bé mang số hiệu 09 có một gương mặt phải gọi là damdang các bác ah , nhìn rõ ddcn , ngực mông phòng thủ tự dưng thằng cu ngóc dậy lun , bé cười tươi chào mình rồi bước lại gần thọt tay vô nắm cây hàng của mình vuốt mấy cái rồi mới lau người , ngồi mà bé quậy quá lôi thằng cu đang nứng ra nghịch suốt , chịu hết nổi kêu bé đi bơi lun , bé đứng dậy cởi đồ mà mình muốn lầm bậy quá kkk , bé dắt mình vào tắm rửa rồi bú vú đá lưỡi các kiểu làm mình sướng, rồi 1 tay mình xoa cặp vú của bé ,1 tay mình vuốt sò móc cua làm bé rên ứ ừ.. bé chầm chậm BJ sướng quá , đặc biệt nhất là đoạn massa thái, bé mời lên phao và bé vừa trườn vừa đi đường lưỡi phê pha luôn , bé vừa làm phao vừa nhấp nhô cho cái cảm giác khó tả, 69 thì hết bàn vì bé nhiều nước quá mà nước của bé thơm ngon , 15p sau thì mình lại phụt hết những tinh hoa trong người .
về bé 09
V1: đẹp, vừa tay
V2: thon thả
V3: căng tròn
V4: Thơm ngon , nhiều nước
tic 350 nhờ code tip 800 , lễ tân 50 chào hỏi