Q.1 Ngắm lũ chiều đông với em 29 Tân Định

Lượt xem: 642

Triệu Vân

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
8/4/16
Chủ đề
1
258
50
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Bên này Triệu em đã có đi 1 lần hồi đầu năm. Nay có độ nhậu gần đó nên lủi vô thăm lại chốn xưa
Lần này Triệu em đi vé vip onsen do được anh Camapro hỗ trợ
Sau tất cả công đoạn, Triệu em được dẫn lên phòng. Đánh giá sơ bộ csvc khá ổn. Chỉ có điều phòng xông hơi lên hơi lâu, không được nóng lắm.
pé phục vụ Triệu em không quá xuất sắc, nhưng nhìn lại có nét gợi tình đảm đang
Pé tắm cho Triệu em khá là .... kỹ. Tắm đến 2 3 lần. Hết tắm lưỡi lại tắm xà bông. Xong rồi lài bảo để em kiểm tra xem còn chỗ nào chưa sạch khoog. thế là lại tắm lưỡi. Tắm từ bồn ra đến ghế tắm từ ghế vào giường :cuteonion21:
Pé đấm bóp cũng được. triệu em đang nhức lưng nên nhờ pé đấm nhiều chút. Đấm nắn bóp khoảng hơn 30 phút là đến phần gay cấn
service của pé này Triệu em xin được đánh giá như sau:
mệt : 7đ, bò trườn chà sát nhiệt tình, liếm láp khắp người, thỉnh thoảng còn hỏi "em làm anh có phê ko?"
chìu khách: 8đ Triệu em smlt, uống sữa cô gái việt nam... ko thấy pé phản ứng gì mà còn rất hợp tác, biết chủ động trong mọt số trường hợp cần thiết. mông này đót ghi chắc cũng được chục phút out. like like like... :cuteonion9: được 1 hồi thằng em nó chịu ko nổi nên đã ... kum ... :D
Tóm cái váy pé này thoải mái chiều chuộng, đáng check, chỉ tiếc là nay Triệu em nhậu hơi nhiều khoog chiến được hiệp 2
final thiệt hại thêm 1000k tip .

• Like
Điểm cảm xúc: Cá Lia Thia

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
tắm 2-3 lần vậy chắc l.o.x out trước phát rồi lên giườn quần thêm phát nữa đã đã à. note thôi .

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
12
154
76
0 ₿
tắm lâu vậy ko out, là ông cũng thuộc dạng dữ rồi đấy, tôi yếu yếu tắm kiểu đó out liền

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Chúc mừng anh trải nghiệm thành công cùng bé 29. Chúc anh một ngày nhiều niềm vui và hẹn gặp lại anh vào một ngày không xa.

a2sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/19
Chủ đề
1
20
1
41
0 ₿
Nghe tả mà nôn nao, cuối tháng chứ không là xách ngựa đi kiếm e rồi