Ngắn gọn súc tích về em 65 Đại Nam Sg

Lượt xem: 5,728

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Chào ae, sau 1 thời gian nằm vùng Garry đã trở lại và vẫn ăn hại như xưa. Như đã nói với 1 bác lúc trước sẽ share thông tin 1 em khá ổn, đi cũng tầm hơn 2 tuần nay mới có time rp.

Chuyện là có mấy ông đồng nghiệp xứ Đài qua chơi, ăn uống cho đã rồi mấy ổng rủ đi, bảo là có bạn giới thiệu cho chỗ này. Thường đi đông tui thích mấy chỗ xông hơi chung hơn nhưng thui chiều các bạn mới vậy.
Csvc thì ko đánh giá nhiều do các bác cũng biết, mới mẻ và khang trang, phòng xông cũng ổn áp.

Cả đám random còn tui chọn 65 do có thấy em từ trước. Về ngoại hình như sau:
Face xinh kiểu đằm thắm
V1 vừa tay mịn màng
V2 tương đối ổn, lipid ko nhìu
V3 tròn trịa
V4 chưa khám phá
Lướt qua màn tắm. Ms khỏe em đấm đá bài bản, lực đạo ok, có quan tâm trò chuyện, để điều chỉnh lực cho phù hợp

Ms mệt em làm hj nhẹ nhàng ko công nghiệp. Tui thì tay luồn lách nâng niu v1, ôm ấp v2, vuốt ve v3. Em thì từ tốn lúc đầu, tăng tốc lúc sau và về đích êm ái.
1 buổi tối vui vẻ. Tic loại 1 tiếng, tip theo sự hài lòng.

The end.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Dàn bên DN thì ổn tiếp khách rồi, lâu lâu đổi gió thì qua ghía mấy em tý cũng đã keke.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Thứ 1, tui dân du mục nay chỗ này mai chỗ khác, ko cố định ghé 1 chỗ nào nhiều, quởn lắm mới rp và cmt.
Thứ 2, cs mới chưa nhìu khách là thường tình. Làm sao cho nhìu khách là chuyện của chủ, tui cũng chẳng quan tâm.
Thứ 3, tui đọc cmt của bác rồi, và đơn giản ai thích đâu đi đó thui. Bác nói câu sở thích của tui này nọ có hơi kỳ. Chẳng ai ép ai vào chỗ nào cả, ai đi đâu chơi là chuyện của họ đi. Ae trao đổi thông tin thôi mà.

valentin

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/1/20
Chủ đề
0
17
6
51
0 ₿

Sorry ! Ko hơn thua làm gì trên đây .
Vấn đề muốn Boss thấy để cải thiện ,cho anh em có nhiều chỗ lựa chọn thư giãn . Chứ comment đến quản lý cũng ko ăn thua . Ai đi ms cũng thừa hiểu giờ quản lý ko có cửa với thợ nói cũng vô ích .

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Tui nghĩ chủ cơ sở sẽ cải thiện thôi.
Còn ae ở đây nói ra cho hỉu nhau hơn. Xưa giờ tui cũng chẳng hơn thua gì với ai, vui là chính thoai.
Have fun and g9 bác.

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Mừng bác ngon trym