Tân Bình Ngàn lần né xa Massage Hưng Thịnh trên đường Phan Huy Ích

Lượt xem: 2,750

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
181
90
28
0 ₿
Chuyện là vào một ngày cuối tuần đẹp trời, em đây cũng đang muốn giải toả căng thẳng trong người thì thấy cơ sở Hưng Thịnh nằm gần nhà nên quyết định đổi gió xem ổn không để hôm sau đi cho tiện......

Nhưng không nha mọi người..... đi cơ sở này là có ngày đi tù như chơi vì stress thêm nên dễ "Giết người" từ lễ tân, quản lý đến nhân viên

Như thường lệ, phi con chiến mã đến cơ sở rồi cũng gặp lễ tân tư vấn rất nhiệt tình và dth... tới lúc thanh toán thì tự nhiên thấy bạn lễ tân đưa tấm thiệp mời lên camera nói là "Khách đi vé mời giảm 50% nha chị" là tui thấy có điềm không lành rồi...... (Cũng chọn vé Nhật 800k).

Sau đó, được bạn locker dẫn lên phòng, xông hơi này nọ thì bé vào... vừa vào thì bảo: "Trời ơi sao anh lại chọn phòng này? Phòng này làm gì có nước nóng mà tắm, thôi anh tự tắm đi em không vào tắm với anh đâu?" Lúc đó mình nghĩ: "WTF? Cái ... gì nữa đây???". Mua vé cao rồi bảo hư hệ thống nóng lạnh thì kinh doanh Massage làm éo gì?? Phòng đã nhỏ rồi??

Trong người cũng cố gắng kìm nén thêm xíu nữa nhưng không ạ..... bé bảo: "Haizz.. nhân viên trong quán giờ còn đúng mình em, anh chọn khung giờ hay thiệt (lúc đó tầm 01h00)".... Rồi bé cũng ra gặp quản lý nói nói cái gì á... xong quay lại bảo: "Thôi anh ơi hay giờ mình thay đồ ra khách sạn đi, chứ ở đây tụi này dòm ngó quá em làm không được"....... (Tới khúc này là thấy chết mịa mày rồi con ạ.... Sụp hầm nặng nhé!!!).

Rồi nó cứ ngồi đó lải nhải éo thèm làm gì.... Đành thay đồ xuống dưới kiếm chút may mắn từ quản lý ở phía dưới...

Nhưng không, ăn shit cả thể nhé...

Tổng thiệt hại: 1tr2 cho sự đần độn này anh em ạ!!

Chỉ mún nói là né xa gấp gấp gấp

• Wow
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Lúc bác xuống gặp quản lý... quản lý nói j với bác về sự việc trên... :3onion24:

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
280
88
HCM
0 ₿
Ae cẩn thận mấy cs ko có trong diễn đàn, làm chuột vạch thì cứ vé thấp trải nghiệm, cs tốt thì khách vẫn là khách, ko phân biệt, họ sẽ chú trọng dịch vụ.

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
:4onion25: Chia bùn cùng chủ thớt, đọc report mà ngộp. Sợ thiệt, ko làm gì cả nhưng phải Tip cho tất cả.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
đi chuột bạch có cái thú vị riêng đó là.... sụp hầm nhưng không biết kiếm ai để mắng vốn =))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
vậy sao ko về trả vé bác, cuối cùng mất 1tr2 vô tự tắm nước lạnh à

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Thấy khúc giơ vé lên cam là thấy có điềm r

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
74
35
0 ₿
trước đi cũng lâu thấy tạm, jo đổi chủ vậy chắc khỏi ghé, cảm ơn bác đã cảnh báo cho anh em .

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
vcl, đi la liếm nhiều nơi, chưa bao giờ gặp thể loại như bác.