ngất ngây bởi 24 Hoàng Châu

Lượt xem: 1,664

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Giờ về đến nhà cũng đêm rồi nên thôi không văn vở chi dài dòng. Mình viết luôn vào phần chính cho mấy bác coi nha.

Bữa nay làm về mệt quá thế là có ghé qua Hoàng châu thăm thú chút. Khung cảnh cũng nên thơ hữu tình đó. Cứ vào mua vé xong là lên phòng triển như bao chỗ khác thôi. Phần này đâu mình thấy cũng như đâu ah.

Đến lúc lên phòng thì mình ngồi uống nước đợi em. Và rồi nhân vật chính cũng bước vào, em không quá đẹp nhưng cũng xinh. Mình đánh giá em dễ nhìn

Face: 7đ

Các bác có thấy mình chấm hơi cao không, vì mình cứ thấy con gái cười là auto đẹp ah. Vậy nên công thêm điểm cho em thành 7đ đó.

V1: 7.5đ Còn ngon lành cành đào nha

V2: 8đ thon gọn (em gái teen mà)

V3: 7đ (Lấy tay vỗ vào phạch phạch nghe mà đã lắm)

Công đoạn làm khỏe thì cũng không có gì đặc sắc.

Đến khi sang đến phần mệt, lúc mà em cởi xuống thì ôi thôi. Đẹp.

Em làm thư giãn cũng đá cột, đá bi đầy đủ. Mình chỉ biết nhận xét là em nhiệt tình. Cũng xoay người lại cho mình tự do khám phá. Nhưng thực sự lúc phê nhất là lúc em ngậm bi mình và lấy tay vuốt trụ. Mình uot do đúng cái thế huyền thoại ấy. Đã biết trước nguy hiểm nhưng mình gồng không được. Một phần vi em làm sướng quá. Một phần vì body của em.

Thật sự lúc em cởi ra đã đánh gục mình một nửa rồi.

Giờ về đến nhà chỉ còn sức viết lại bấy nhiêu thôi. Lúc em dắt mình ra có hỏi mới biết em số 24.

Đứng ở quầy mà cứ nhấn nhá mãi. Cuối cùng cũng phải hứa với em là lần sau ghé em nữa thì mới đc em thả cho về.

Vài dòng viết lại cho các bác. Ai không thích xin đừng gạch đá nha.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.