Q.1 Ngất ngây cùng 219

Lượt xem: 520

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
45
533
203
1 ₿
Lâu quá rồi mới lại lên bài cùng các bạn, hôm nay với code may mắn từ mod @Dory , mình lại lên 1 bài về người xưa nghĩa cũ, bé 219 Dubai.
Số là hôm nay gãy kèo đi lai rai cùng với mấy ae ở quán 219 NTL nên sầu trong người, bỗng chợt nhớ đến bé 19 mới đổi số sang 219 trùng với cái quán vừa gãy kèo nên xách đít đi ngay đến cơ sở để tâm sự cùng bé.
Vừa bước vào bậc thang là gặp ngay bé M là bé làm liền 1 nụ cười chào mừng, chưa kịp chào lại thì bé Tinker bell lại tiếp nối, cứ toàn người đẹp chào thế này thì nó lâng lâng từ đầu rồi. 2 bé check code cực lẹ, vừa đưa đt là cái rẹt, xong, chuyển khoản tiền up vé onsen 2 + tip cũng xong trong 1 nốt nhạc, ngồi chưa kịp nóng mông thì đã được mời lên phòng. Phòng hôm nay thì rất ok, xông hơi bật sẵn với nhiệt độ vừa phải. Xông tí thì chạy ra vì hôm nay ko thích xông lắm. Ngồi nghịch cái loa bt của cơ sở dc tí thì bé vào. Bé vẫn như ngày nào, vẫn nụ cười làm ngất ngây lòng người và cực kỳ chu đáo. Ngồi nói chuyện với bé 1 hồi mà quên hết sự đời, đến lúc bé bảo thôi vào tắm thì mới ngưng được câu chuyện. Trong bồn thì bé tắm rất kỹ lưỡng, ko quên đi vài đường cơ bản chào xã giao. Tui lên vé onsen 2 để có thêm thời gian thôi chứ ko yêu cầu làm 2 lần nên bé vừa nghịch tí là tui bỏ chạy luôn :)
Bài khỏe thì bé làm ở mức vừa ý, nói chung là thân quen quá rồi nên chủ yếu là 2 ae nằm nói chuyện, tám đủ thứ trên đời cho qua ngày tháng chứ cũng ko nhớ bé đã làm những gì :)).
Đến lúc đang say mê câu chuyện thì bé bảo xoay người lại đi, rồi từ đó cả căn phòng im bặt chỉ còn vài âm thanh của những con mèo đang dùng lưỡi để tắm cho nhau, nhưng lạ thay là cái lưỡi này nó lướt đi khắp nơi mà mỗi lần nó lướt thì lại có 1 khúc thịt nào đó bị căng cơ mà trương phồng lên, chống đối. Bé nó biết cái điểm yếu của tui nên cứ canh ngay yếu huyệt mà tấn công và thế là đôi tay đang du lịch cũng phải ngừng lại vì 1 cú rùng mình phê không tưởng, kết thúc 1 cuộc chiến không hề cân sức.
Nhận xét chung:
Về cơ sở vật chất thì có hôm tốt hôm chưa ok lắm nhưng hôm nay thì tuyệt vời.
Bé 219 thì:
Face: 8đ thôi, được cái cười lên là rụng tim
V1: tuyệt vời
V2, V3: ngon
V4: mlem
Thiệt hại: Tick 300 do nâng osen 2, tip 1.5tr, locker và bác giữ xe ly cf

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
72
33
0 ₿
Đúng thánh hầm có khác, nhìn cái biết khác liền. Mới coi hình không cưởng nổi rồi. chắc đu theo bác

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh ghé thăm dubai luxury và trải nghiệm trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 119 ạ... chúc huynh ngày mới thật nhiều sức khoẻ ạ...:cuteonion41:

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bác review v1 v3 của bé là tui thấy mê rồi đó, còn v4 mlem thì chắc bữa nào qua thử xem có như lời bác nói ko :cuteonion9::cuteonion9:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ bé luôn sãn sàng phục vụ anh ạ, hân hạnh được chào đón anh vào một ngày gần nhất