Q.8 ngất ngay với ddcn39

Lượt xem: 1,275

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
23
81
49
0 ₿
được thưởng lễ sớm hơi rủng rĩnh trong túi một tí nên đi kiếm chỗ xả đạn , lọ mọ khu gần nhà thấy cái Trung Sơn là gần nhất chạy qua chạy về cho tiện, vô check code xong tui lên phòng luôn, thay đồ vô xông hơi một chút ngó thấy bé bước vô tui cũng đi ra ngắm bé cái . Bé chào mình rồi tự giới thiệu là 39 mặt dâm , dáng mình dây cây cảnh , bé lau người rồi lấy nước cho mình uống . Tắt máy lạnh rồi em cho mình vào bồn tắm táp . Khâu tắm e làm rất ok , kỳ cọ sạch sẽ rồi đi lưỡi xong chà ngực rồi BJ nhiệt tình gồng được 1 lúc chịu hông nổi cũng out , bé vệ sinh ròi lau người cho tui lên giường nằm
Mát khoẻ : bé đi bài khá nhìu nhưng lại hơi nhẹ, tui k cảm giác đc nhìu nhưng nhìn bé ngon tui cho qua
Mát mệt : Nằm úp xuống chưa gì đã thấy ngực bé chạm vào lưng , bé đi lưỡi rất hăng say và cuồng nhiệt làm tui quéo cả người, ngữa lên vẫn là những đường lưỡi cuồng nhiệt , rồi bé bắt đầu lau cột điện súc bình xăng con làm thằng nhỏ tỉnh dậy lần 2 , tới màn 69 thì quả thật tui chịu không nổi mà out tiếp cái nữa
Sau đó thì tui nằm ôm bé âu yếm tí rồi chia tay đi về
Bé nhìn dạng hot girl cao ráo, mặt xinh và dâm , mình dây cây cảnh nhưng có ngực có mông ko bị lép
tic 720 nhờ code tip = tic , pv 50k cafe