ngất ngây với số 18 Dubai BT | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

ngất ngây với số 18 Dubai BT

Lượt xem: 3,944

FatBoy

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
3/1/19
Chủ đề
35
353
293
34
0 ₿
số là chiều hôm qua e được mod @Lục A Ka giao nv chinh chiến bên Dubai, thế là khoảng tầm 9h30 e phi tới đó.

Đưa code cho Locker các kiểu xong hỏi mình có yêu cầu bé nào không thì mình bảo chỉ cần dễ thương là đc xong gửi cho bác ấy chầu cafe.

Lên tới phòng xông hơi các kiểu thì tầm 10' sau e tóc ngắn bước vào thì .... :))))

Vừa bước ra khỏi phòng xông hơi là e nó giật cái khăn mình luôn :)))) còn chọc chọc thằng e mình nữa chứ, vọc tầm 5' thì e nó dắt mình đi tắm.

Tắm thì ẻm tắm quá trời kỹ luôn, lâu lâu cũng quậy thằng nhỏ, haizzz chịu không nổi luôn.

Mass khỏe thì e làm bao đã bao phê luôn các bác, muốn mạnh tới đâu có mạnh tới đó.

Mass mệt thì e thề e không bao giờ quên đc cái skill lưỡi với ngực siêu mềm của ẻm, đi từ chân tới đầu, từ sấp tới ngửa, mình phải cắn răng lắm mới vượt qua được giai đoạn gian nan này :(( Xong r ẻm đá trứng cút, lick ti các kiểu, mình kềm lắm mà cũng vài phút là buông xuôi. Ẻm cực kỳ chiều khách luôn Cực kỳ muốn quay lại ngay hôm nay :)))

SBD: 18
Face: 8d (bao dâm :))) )
V1: hơn cam Việt 1 chút mà mềm cực kỳ
V2: có eo nha
V3: nhìn là muốn doggy liền
V4: chỉ mới sờ bên ngoài

Tổng thiệt hại:
Tick: LAK giao nv
Tip: 5xx
Locker: 50
Giữ xe: 20

Ham vui