Q.1 - Ngất ngây với tiên nữ 29 ACE | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Ngất ngây với tiên nữ 29 ACE

Lượt xem: 212

cường đại gia

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
13
149
81
0 ₿
Bữa đang đi ngoài đường thấy trời chuyển mưa, dừng lại định mở cốp lấy áo mưa thì thấy đang dừng ngay đầu đường Calmette, như được tín hiệu vũ trụ gửi tới, quẹo vô ACE chơi luôn

Vô làm thủ tục checkin nhanh gọn, đi đột xuất nên hỏi lễ tân có bé nào rảnh giờ này không thì lễ tân cho xem 3 số thấy số 29 ngon lành hợp gu mình nhất vậy là book luôn

Lên phòng ngồi xông hơi chờ đợi, chừng hơn 5 phút thấy em vô phòng thì ra chào em luôn

Bé 29 này chắc có mấy bác biết rồi, review chút cho mấy anh em nào chưa gặp

Face: đẹp, có nét

V1: đẹp, to, mềm, bóp sướng

V2: gọn gàng

V3: căng tròn, nhìn mún nắc

V4: đẹp, nhiều nước

Lau mồ hôi xong pha nước tắm rồi bé dẫn vô tắm, bé tắm gội sạch sẽ rồi thoa xà bông ôm leo trườn lên người mình vừa trườn vừa liếm, vuốt ve kích thích nhẹ nhàng từ trên xuống dưới rồi lấy lưỡi mút nhẹ rồi ngậm mút nhẹ nhàng chậm rãi, miệng của bé thiệt là ấm áp làm mình phê như bay bổng trên mây

Tắm xong bé dẫn lên giường matxa, phân matxa khỏe thì bé làm khá ok đủ bài luôn, phần mệt bé thoa dầu nuru làm bài trườn đi lưỡi liếm từ trên xuống phê thiệt là phê, xong bé lật mình lại vuốt ve cho hôn ngực rồi quay mông chơi 69, bướm bé phải nói thiệt đẹp, hôn liếm chút xíu là bướm bé rỉ nước ra thiệt là đã, húp nước thơm ngon ngọt cực kỳ làm bé vừa bj vừa rên vì sướng, chơi 69 chừng 3 phút thấy phê quá mình kêu bé đổi tư thế cho mình nhìn mặt bé bj cho kích thích, nhìn gương mặt xinh xắn của bé lúc bj phải nói phê cực kỳ, gồng chịu đc chừng 3 phút cuối cùng mình sướng quá bắn pháo bông ra sung sướng mãn nguyện

Bắn xong bé lau sạch sẽ rồi dẫn mình đi tắm lại xuống quầy thanh toán ra về kết thúc buổi matxa sướng ngất ngây với tiên nữ 29

Tic: onsen 900k có camapro còn 720k

Tip: 900k

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Cong Mông and Hido86

Massage A-C-E

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
64
309
158
0 ₿
Dạ cám ơn anh đã ghé trải nghiệm và đánh giá ạ,rất hân hạnh được phục vụ anh vào lần tới ạ,chúc anh một ngày tốt lành ạ