Vĩnh Long Ngẫu nhiên gặp được em

Lượt xem: 5,835

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Trinh Thám
17/12/21
Chủ đề
44
473
241
0 ₿
Một buổi tối xách con xe wave tàu đổ 30k tiền xăng chạy vòng vòng, uống nước mía, ngắm đường phố cùng các em xinh tươi. Nhìn lại túi tiền là cuối năm đúng tơi tả. Mà thật ra nó đã tả tơi từ khi khai mạc mùa world cup rồi. Lúc này tiền ít nhưng vẫn muốn hít lờ thơm. Thế là quyết định đứng dậy xách đít đi massage.

Chạy qua massage XX bên Nguyễn Văn Thiệt. Vào thì hôm nay muốn check em mới nên nói với lễ tân cứ cho em nào trẻ là được, chứ không gọi đào quen.
Vào thì phòng nào cũng như nhau. Có xông hơi, bồn tắm và giường. Xông hơi xíu thì bé ktv vào. Nhìn em dễ thương, dáng mình dây, thon thả, bộ đồ nhìn mỏng manh sexy. Thế là ưng ý, ko cần đổi người.

E tắm cho mình, rồi bắt đầu massage khỏe. Đấm bóp cũng nhiệt tình, lực tay vừa phải. Phần mệt thì em dùng lưỡi chăm sóc phần dưới khá kỹ từ 2 hòn bi đến cây súng. Cơ thể em có mùi hương dễ chịu. Em cho mình khám phá thoải mái, và mình cũng đóng vai em bé cần bú 2 bầu sữa ấy. Sau hồi lâu chiến đấu thì sắp out nhưng em vẫn đang BJ miệt mài và rồi bắt đầu out nhưng em vẫn BJ, thế là cia đến giọt cuối cùng.

Lúc này mình bất ngờ ngơ ngác, vì không ngờ được em cia. Đi random mà vô tình vớ được hàng ngon.

Ktv tên Huyền
V1 vừa tay
V2 thon gọn
V3 khá
V4 sạch

Tic 150
Tip 300

@Minh

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/3/19
Chủ đề
5
241
15
34
0 ₿
Chúc bác ngon trim, bửa cũng đi huyền mà - xìu

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
sao ko để tên quán luôn có ji anh em còn khám phá =))

Wibuuu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/3/23
Chủ đề
1
7
7
SG
0 ₿
Giá vé 120k được bao nhiêu phút vậy bác, đang đi về quê đi thử :cuteonion7:

Anh Bi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/12/23
Chủ đề
0
3
0
HCM
0 ₿
Ẻm có nhận đi tới Z oo bác?

rusian

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/24
Chủ đề
1
28
11
Cần Thơ
0 ₿
Hiện tại cơ sở công hoạt động khổng bác , mình ở gần Cần Thơ nên củng không tiện đi check