Q.1 Ngẫu nhiên vậy mà hay

Lượt xem: 1,042

phiêu bạc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
41
37
0 ₿
Dạo này chuyển qua hệ thích cưa cẩm, ra ngồi mấy quán cf tán dóc mấy em vui vui rồi về lai rai với mấy đứa trong xóm. Vừa đỡ mang tiếng đi hát hò gái gú vừa tạo thêm lực lượng hỗ trợ chắc chắn. Được tầm tuần bắt đầu ngứa ngứa bèn rủ tụi xóm đánh đồng xa, kéo ra quán cho thoải mái đỡ dọn mà nhiều mồi.

Chốt kèo kéo qua quán bia hơi lai rai. Sẵn có cớ đi masssage cho tiện, tới quán ngồi tầm 30ph tui cáo từ bay qua masssage trước đi theo đợt. Tui cũng kết là đi đại nhưng vẫn hỏi gu thế nào để tư vấn, mà giờ này chỉ cần có mặt càng sớm càng tốt chứ sao chờ nổi. Lên phòng xông hơi phà phà đã gì đâu, kèo này mà ra nhậu tiếp là chỉ có tụi nó đổ gục. Ngồi đã thèm đến lúc em vào kg hay

Tắm tiên: thuộc gu nhẹ nhàng hay do gặp mình có mùi bia nên em nhẹ nhàng nhỉ. Em hỏi thăm vuốt thằng nhỏ rồi trườn lên cạ trong bồn nó êm cực kỳ. Lúc này tui ôm sờ em một hồi em xoay lại đưa nguyên bờ mông cùng cô hàu bé nhỏ làm thì cứ kích thích thế nào rồi. Em bắt đầu bj từng nhịp xem tui có đánh rơi nhịp nào không. Rồi tui đã rơi ngay khi âm thanh chụt chụt nghe sướng quá làm tui bắn ngay.

Đấm bóp em làm khá ổn. Đến phần trườn nuru là tui lại sởn gai ốc từng nhịp em trườn sau lưng đến cặp ngực em nó lượn lờ và rồi em hôn nhẹ lên tai cái tui chịu kg nổi xoay lại ôm vội lấy em ép vào người. Mùi hương em vẫn còn phản phất nhẹ nhàng khó quên , tay tui sờ xuống cô bé cứ chực chờ có sự masat là lại chảy nước , lần này em cạ cô bé làm cho cơn hứng của tui lại sướng xém bắn phát. Em kềm lại bắt đầu bj đưa cô bé cho tui cả hai cứ thế mà tui sướng bắn phát 2 khổng hiểu sao lại mạnh mẽ vậy luôn. Năm nghỉ ngơi tý em xoa bóp rồi tắm lại cho tui. Bắt đầu chạy ra chiến tiếp.

Nếu lựa chọn đi lúc thời gian không cho phép thì tui sẽ chọn Dubai. Số lúc nào đi cũng thành công rực rỡ.

Tic tip như thường lệ.

Pv cf vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiêm tuyệt vời cùng bé kưng... dubai luxury luôn hân hạnh phục vụ bác:cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: phiêu bạc

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,850
1,344
0 ₿
Đề nghị chủ thớt ghi số trên tiêu đề bài RP đúng quy định nha =))

• Love
Điểm cảm xúc: phiêu bạc