Karaoke Ngày buồn ta ca cho đỡ buồn.

Lượt xem: 2,761

Đại ca lớp 1A

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
5
41
11
0 ₿
Một ngày buồn , mưa gió bão bùng chả làm ăn được gì, nhớ lại cái ngày mà được sung sướng với các bé ở bộ môn hát hò nay gửi đến mấy bác cái report ngắn ngắn.
Địa điểm là ruby 2 ở lê văn quới , được mấy ông anh chỉ đường cho đi , tui đi cùng đứa đồng râm nó thì uống bia ngắm trym bóp vú chứ chả biết hát gì giống tui, hai đưa đặt phòng và đi vào.
Cơ sở vật chất ở đây khá tốt. nhiều phòng, đào teen cũng kha khá, và có màn nude nữa nên hấp dẫn . Vừa vào thì mami đã xuống tới , nhìn mami mà tưởng như chủ quán ăn vậy, đeo theo bộ đàm , kèm theo đứa đứa phục vụ cũng đeo bộ đàm luôn, mami trắng trẻo tròn tròn người mặc nguyên bộ váy nhìn cũng hấp dẫn phết, thế là má gọi tầm 20 bé vào , má dặn dò các bé phải vui với các anh, bé nào không vui thì các anh cứ gọi má, cho ra không phải tip gì cả, nghe uy tính phết. thế là chọn mỗi người 2 bé , do có dặn trước nên lúc này mấy em được chọn nude hết và lên nhạc luôn, trùi nó đã vừa nhậu xong vào nghe nhạc nó đập y như mấy cái quán cafe dj vậy, mà thay vì ngắm chung dancer thì đây 4 đứa lên nhảy , tui và thằng bạn lên theo mấy em luôn, ôm ấp , sờ bóp khá thoải mái, lâu lâu cụng ly 100% , mà lúc này kg uống nổi rồi. mấy em cũng không ép uống gì , đang cao hứng thì thằng bạn bảo nó có việc về gấp, ui kỳ vậy. Thôi đành vậy, tính tiền.
Một buổi chơi tầm 2 tiếng. 2 đứa . 1 thùng bia . trái cây . tip mami pv tổng 3.5 củ. TÍp các em mỗi em 1 củ.

Sau khi vừa xuống thang máy ngồi đợi grab thì tui thấy con bé ngồi với thằng bạn nó đi xuống, rồi luôn biết lý do nó rồi. Nghĩ mà nó tức chứ.

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
74
35
0 ₿
có cần pass không bác. hôm qua tui đi mà kg có được nude hết.

camdaibay11

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/17
Chủ đề
8
310
44
0 ₿
nghe nói có pass là 1 chuyện mà phải đúng người đó gọi qly hoặc nhắn qly thì mới được . không thì có nude nhưng tầm 10ph là mặc đồ vào rồi.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
  • Haha
Điểm cảm xúc: Hongtintuc

Budweiser

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/4/22
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Bâc đi rồi lấy số má mì đó lần sau book trc…vào nói chơi sexy là ok. Đi vài làn quen thoải mái…e nude từ đầu tới cuối. Đi này nên đi sớm sau 10h cuối tuần thường hết đào