Q.1 Ngày chẵn nhớ đến em.

Lượt xem: 559

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
Em em về cứ như thoang thoảng mùi hương em đâu đây tui cứ vừa nhớ vừa lại được cái cảm xúc rân trào. Phải chi được dọn gần em ngày nào cũng ghé thăm.
Em 24 tui được gặp ngay vừa lúc nhậu một tăng về tính đi thêm tăng mà đường đi ngược lối xe chạy ngang qua dubai tui lại bảo ngừng rồi tạm bỏ rơi anh em tý vào xông hơi hồi sức lại tý ra chiến trận lớn. Đô 3 lon không trụ nổi với thần bia. vừa vào uống ly nước ngồi xem hình và bị ấn tượng nét của 24 có gì đó gần gần quen quen. Tui lên phòng ngồi xông trong một hồi người ra được mồ hôi nó đã làm sao bước ra em đang ngồi chờ.
Em chào anh
Chào em.
Một cô bé có chiều cao tầm m6, nhìn cứ là muốn ôm bởi bộ đồ nó quá là cuốn đi. Em tiến lại lau người rồi đưa tui lại ghế mở hủ yến húp cái, nay tự nhiên thấy nước yến nó ngọt làm sao, thay vì đưa bia như tăng 1 chắc tui ngủm rồi giờ ngồi húp hủ yến tay ôm em cùng làn da mát mịn của em cạ vào người tui tăng lên cảm giác hưng phấn. Tâm sự cùng em cũng thoải mái hơn hẳn em vừa nói chuyện vừa để tui sờ rờ ôm rồi hôn em phải nói quên hết mọi thứ để bên em là đây.
Tăm tiên cùng em khá thoải mái em bắt đầu từ gội đầu, tắm rửa kỳ cọ từ sau ra trước và tiến đến là chắm sóc đặc biệt thằng em , em nâng niu mút rồi ngậm tay xoa bi người tui cứ phải đơ ra hưởng thụ sự sung sướng cho đến lúc thằng em nó thỏa mãn mà bắn ra từng tràn tinh binh .
Màn massage khỏe em đưa đến cảm thoải mái, hỏi thăm đấm bóp ổn áp. Có gối nóng đặt phê nha.
Massage nuru. chuẩn bị chuyển qua lần 2 em khởi động với bài massage thái trước , cặp ngực của em chạm vào nó vừa mềm vừa êm em chà lên trượt xuống và cùng chiếc lưỡi nhẹ nhàng em đưa tui lên từng bậc thiên đường, tui nằm ngữa lại em dùng cô bé cạ mà không biết từ lúc nào thằng nhóc nó ngóc dậy biểu tình cùng với bàn tay đã luyện bao nhiêu cặp bánh bao đến bưởi tui tung ra sờ bóp quả là hàng real nó bóp vẫn đã hơn , em chuyển theo bàn tay tui từ ngực tui bóp qua mông mà không đều với em thế là em xoay 69 cho tui dùng 2 tay bóp cho đã, em khoái cám giác bóp xoa cô bé lắm nên cứ rên theo nhẹ nhẹ, và đều gì đến cũng phải hưởng với nguyên con hàu trước mặt chẵn lẽ bỏ qua. Sung sướng đến từng cơn tui phải out lần nữa mà nó đã thiệt đã. Cứ tưởng xong mà em vẫn vắt cho cạn để tui trọn cảm giác phê.
Về mà bỏ luôn tăng 2 để về ngủ với cái cảm giác sướng vậy. Mấy bác cứ gặp 24 sẽ có cảm giác nó sướng cỡ nào.
Thông số em
Cao tầm m6
V1 real
V2 ôm đã
V3 to to .
Dáng vừa người nhìn rất truyền thống.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cám ơn anh trai đã ghé ủng hộ Dubai , mong là ngoài ngày chẳn ra thì ngày lẻ anh cũng nhớ đến Dubai ạ hihi

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn