Q.1 - ngày chờ đêm mơ về bé 229 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 ngày chờ đêm mơ về bé 229

Lượt xem: 451

vmũ hiệmp

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
5
80
35
0 ₿
Tính ra mới dớt em 229 hồi chủ nhật mà giờ kìm hết nổi rồi mấy bác ơi cứ nhắm mặt lại là cảm giác em liếm ưc vẫn còn đó , lên 9 tầng mây luôn , thấp thỏm mãi nên đành phải quay lại gặp em làm nháy cho đỡ nhớ , quay lại mình gọi em 229 mà lễ tân cười ngon không dứt được ha anh , mà đúng thật skill nào cũng ngon hết sao cưỡng lại được

xong xuôi vé vủng thì được dắt lên phòng thôi , ngồi xông chờ em có 5p mà như cả 1 thế kỉ , cuối cùng em cùng vô tới , nhìn em mà thằng em chào cờ luôn , bộ đồ bữa nay đẹp quá nhìn không chán luôn , em vẫn dịu dàng như trước lau người , đút trái cây , đợt này em quen mình hơn nên tặng cho mình 1 nụ hôn nhẹ , tê tái trái cây ngon nước ngọt ,em lại càng là tuyệt phẩm , kiểu này chắc chết với em mất

ngồi ăn miếng bưởi cho khô người rồi bắt đầu vô bồn tắm , nay chơi lên vé 2 shot nên mình không cần kìm lại , vô tắm rửa sạch sẽ xong là mình với em vô luôn 7749 thế hết nằm rồi ngồi rồi lại đứng , mà phòng đúng view ra đường nữa kéo rèm lên vừa nhìn em mút kem vừa ngắm đường , đột nhiên em nào lên lickti rồi quay xuống vừa bú vừa se ti , rồi xong mình bắn ào ào luôn chứ kìm sao giờ

xong màn bắn đầy miệng thì lên giường bé làm tiếp bài khỏe , bé làm vẫn tốt , đủ bài đá nóng body các thứ , nay thời gian thong thả nhìn em hì hục nãy giờ nên kéo em xuống nằm chung mục đích vẫn là mò zú mò tờ rym em , vừa mò vừa tâm sự thì thằng em lại rục rịch dậy , em dạo đầu bằng màn hj nhẹ sau đó là màn trườn zú với nuru , rồi em lại cho mình lên mây tiếp với màn wc mình mong chờ , chắc em biết mình thích hay sao đó mà làm đúng lâu luôn , mê em kiểu này dứt sao nổi , đã cơn thèm rồi là em lên luôn màn bj , rồi kết thúc bằng màn 69 phê như con tê tê , bắn xong bé lau người lại rồi tắm rửa đưa nhau về , mà mê em quá chừng , lương ra là cúng cho em hết mất

tic 960 có camapro
tip bé 1tr2

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
387
306
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng,rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh,chúc anh một ngày vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ

chó đỏ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
77
20
0 ₿
kk bắn tùm lum cơ mà sướng tẹt ga với bé mừng thớt nhé