Q.1 Ngày chói chang với bí số 99 DBTĐ

Lượt xem: 746

Connor

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
7/11/15
Chủ đề
1
162
57
44
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào anh em diễn đàn, lâu rồi Connor lại tập tành viết bài cho anh em tham khảo,
Hôm bữa đi làm về trời nóng nực, lên diễn đàn thì thấy Tân Định mới có code đồng giá 500k gần chổ làm nữa nên tranh thủ nghi chưa đi chốn nắng luôn.
Vô quầy gặp em tiếp tân khá dễ thương, đọc trên diễn đàn thì thấy vé onsen là thoải mái nhất, mà em tiếp tân,cũng tư vấn tận tình, quất đại onsen cho sướng, tic có code là 500k, giá chưa code hình như là 900 thì phải.
Xong dẫn lên phòng thì cũng gọn gàng sạch sẽ, vô xông hơi, nóng nhanh, đủ nóng, xông hơi xong thì em vô, cũng tắm rửa, kỳ cọ, rửa ráy cả thằng anh lẫn thằng em, vừa tắm còn vừa được em nó làm vài đường tê tái kéo vài ngao thuốc lào, hehe. nói vậy thôi chứ Connor không biết hút thuốc hehe
Xong thì lên mát khoẻ, đủ bài, có lực, từ trên xuống dưới, từ trái qua phải, nói chung là phê
Xong tới phần cao trào, đi ngực, đi lưỡi, vuốt ve lên xuống, BJ lút cán luôn, phê quá phải nói em từ từ lại. Hehe kể nhiêu thôi, xong cũng ra trong tê tái với tư thế 69 huyền thoại.
Em xin nhận xét, cơ sở oke, mới vô có 1 phòng nên không biết còn phòng nào đẹp hơn không,.nhân viên nhiệt tình khong vòi tiền tip la oke rồi,hôm nay minh chỉ viết nhiêu đó thôi
face 6đ
v1 bưởi ngon lành cành đào
v2 vừa
v3 còn được tạm ổn
v4 nước nuôi đầy đủ:p
Tổng kết: tic có code 500k
Tip tuỳ mỗi người, em tip 1000k
cảm thấy, hài lòng với em nó hẹn sẻ lai DBTĐ

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: hung538 and DrStrange

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
335
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh đã dành thời gian đến cơ sở và chia sẻ trải nghiệm cùng bé 99. Hẹn gặp lại anh và chúc anh cuối tuần nhiều niềm vui.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
888
41
1 ₿
Chúc mừng bácđột kích thành công và giếtđược boss

hung538

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/8/19
Chủ đề
2
18
4
28
0 ₿
gặp 99 mà kh thấy bác review nhiều về phần khỏe, sở trường của bé nhỉ. Thấy 10 bài là 9,5 các bác đánh giá rất tốt về phần massage khỏe của bé

hoanglan89

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/5/20
Chủ đề
0
5
0
32
0 ₿
Nghe nói cũng thấy hấp dẫn để nào rãnh qua trải nghiệm thử bé này mới được

Lãnh Nhật Phong