ngày cn phê lòi cùng em số 10 Mỹ Linh tân bình

Lượt xem: 8,088

map baby

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/4/16
Chủ đề
2
14
12
33
0 ₿
hôm qua cn e vào mỹ linh lúc 8h lòng bồi hồi suy nghi vu vơ ko biết sau 2 ngày trở lai mỹ linh có gi khác hay ko,
trước khi bước vào cồng em có nhìn thấy 1 bảng bang gof ghi giảm 50% giá vé,thời gian từ 10h đến 18h
bươc vào trong là 1 bàn lễ tân cùng vơi 1 em xin vãi,:D vừa găp mình em hỏi anh đi khách sạn hay massage ạ,:eek:trời ạ em hỏi mình 1 phát đỏ cả mặt luôn,lòng thầm nghỉ đi khách sạn với em thì đươc,:p vừa suy nghi tới đó em lại hỏi 1 lần nửa :D 3 hồn chín via tạp chung lại hết,trả lời em a đi ms chứ ko phải di ks,o_O ngay sau đó đươc em tư vấn, là hiện tại chỉ có 1 loại phòng là phòng vip giá 150k thời gian la 70p,,sau 1 tuần nửa bên em sẽ bỏ sung thêm loai phòng supper vip nủa ạ,:cool: nge thấy vậy em mua 1 vé lên ms vì sợ đứng 1 lúc em cầm lòng ko nồi:D,hơi bòi hòi vì tháy ở đay mới mở mà khách củng khá đông so với nhiều chổ mới mà em tưng đến,lên phài chờ 20p mới có phòng,sau khi lên phòng thì được loker hương dẫn thi em trah thủ xh và trong lòng thầm nghi ko biết hôm nay ntn,:pđag suy ngi lung tung thì tiếng gõ cửa coc coc coc sau dó 1 em bươc vào trong củng xinh lắm,xinh hơn cô bé mà hôm trươc em đã gặp nửa:eek:lòng thầm vv sướng:D sau khi xh xông được em tắm rửa kỳ cọ rất kỹ lưỡng,:mad: cuối cùng đến công đoạn msa khỏe hơn 30p củng đến msa mệt,em bj rất điêu luyện đá bi tê tái tâm hồn luôn các bác ạ,sau 15p vặt vã em nó dùng tuyệt chiêu cuối vắt sửa cho con,em cầm lòng ko nổi nên củng out sau thơi gian gần 20p,:oops::D đánh giá về csvc và em nó
csvc mới mẽ lúc trước là hotel bay giờ sửa thành msa
đanh gia csvc phòng óc bình thường ko có gi đạc biệt 6,5d
đánh giá về em số 10
v1 khá lung linh 8d
v2 ti nhỏ bưởi năm roi nhé 10d
v3 em cho thoải mái nhé, 10d
giá ve 150k tic 400k cho 1 lần sương và sương nhé ae,hjhj:p

• Like
Điểm cảm xúc: SuperPuPu and Magician7

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Roài xong tic 150 mà lại tip 400 có 1 người nữa bị mắc bệnh dại gái như mình rồi >.< (toàn thấy em đẹp là cầm lòng ko được tip cao hok à)

• Like
Điểm cảm xúc: map baby

map baby

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/4/16
Chủ đề
2
14
12
33
0 ₿