Q.1 Ngày "Comback" hoàn hảo với bé - 12 con giáp

Lượt xem: 2,781

LeoVincent

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/1/22
Chủ đề
1
8
6
0 ₿
Gửi các đồng râm gần xa,

Tại hạ cũng mới chân ướt chân ráo quay trở lại bộ môn này sau khoảng thời gian mất tích, cảm giác lần đầu vào đây choáng ngộp vì bộ môn này nay đã phát triển tới mức công nghệ hoá chóng mặt với đầy đủ món chơi lạ hơn cái thời Phúc Lộc Thọ, MMT thời đầu,... Do hôm nay có khoảng time rãnh trước khi đi cv nên lân la tìm hiểu các địa điểm uy tín vì sợ sập hầm thì ngày "comback" hoá ra ngày buồn. Cũng nhờ bác @hitaro tư vấn 1 chút exp và đọc qua bài review chất lượng của bác @MrxXx nên sáng nay quyết định đánh con chiến mã sắt, vác cây gậy mới đào từ góc giường lên, có đôi chút rỉ *** vì khoảng time "rửa tay gác gậy" lên chiến trường Queen, xa 1 chút nhưng khả năng sập hầm không cao.

Dài dòng đôi lời về hoàn cảnh, mấy bác có đọc được cũng đừng gạch đá em nhé. Tới mặt trận chiến trường, chạy lên dò tìm địa chỉ, tới quán thì ko thấy chữ Queen, chỉ thấy biểu tuong Vương Miện, do sáng đi vội nên cũng ko xem xét kĩ, mấy bác mới đi chiến trường này thì nhớ xem kĩ bảng hiệu nha. Gặp ngay em quản lí thì phải ngồi ngoài dắt vào, mình phải hỏi 2 lần phải Queen ko, sợ nhầm quán, hơi gà. Cái này sau mới biết quản lí ngồi đó vì giữ xe đi ăn cơm chứ ko phải ko có nha các bác.

Lên ngồi ghế đợi, thì mình thấy ghế có vẻ hơi cũ, nếu có dk quán nên nâng cấp xíu nhen, cái này ko trừ điểm vì nhắc nhẹ thôi. Em quản lí mang ipad lại tư vấn các gói kĩ càng, mình hỏi thêm vài ba câu rồi quyết định chọn gói Onsen Nuru, à có giờ vàng nha ae, mình ko biết mình đi đúng giờ vàng nên giá vé cực kì mềm 300k. Qua tới lượt chọn đồng đội cùng chiến đấu, mình có đọc qua bài review 4 đại mỹ nhân của bác X, nhưng do mình trước h đi toàn random nên thôi nói yêu cầu cho ql rồi để tuỳ duyên số vậy. Yêu cầu của mình đơn giản lắm, đồng đội 3 vòng vừa đủ thôi cũng dc, nhưng đừng khó chịu, vì sợ cây gây *** của mình lâu ngày quá chắc nó kẹt ống và đặc biệt phải râm râm.

Em ql ok em hiểu, rồi đưa mình vào phòng, phòng thì rộng rãi, trang hoàng ok, sạch sẽ, mình lướt sơ thì đủ đồ chơi, mà mình góp ý thêm có thể thêm tủ hay chỗ để quần áo cho khách và cho đồng đội nhé, chứ để trên ghế thì hơi kì. Mình hỏi thì hướng dẫn rõ ràng cho mình các bước, mình làm theo rồi ngồi 1 lát thì đồng đội mình vào, có chào hỏi và cười nha anh em. Vì lâu lắm mới xuất chiến nên hơi bỡ ngỡ chút. Cảm giác hơi ngượng ngùng như các cặp tình nhân mới quen á mấy bác ạ. Cảm nhận về người đồng đội đầu tiên của mình, e cao ráo, ổn áp, thuộc dạng có da có thịt, đúng gu mình, e mặc cái áo yếm, mình nhìn thì v1 có vẻ bth, nhưng sau lầm nhé các bác, đằng sau cái vẻ bth đó là cả sự bất bình thường.

Bỏ qua mấy bước giới thiệu nha các bác, ko lại nói em dài dòng, e vào ngay trận chiến đây. Vào bồn tắm mình e thì gội đầu cho mình, lúc này trước mắt mình là cả 1 bầu sữa tự nhiên nha, chạm vào thì ôi thôi, hàng real nha các bác, cảm giác lắm, mềm mịn, có độ đàn hồi đàng hoàng. Gội đầu xong, e tính trườn xuống dưới nhưng mình thì thích nhất là món cháo, đặc biệt là cháo lưỡi, nên kéo em lên làm món khai vị đó trước, chắc do mới nên lúc đầu món cháo chưa dc nóng và mặn mà, ko sao, trước lạ sau quen mà. Tiếp là chiếc lưỡi thần kì của em từ đường quyền từ cổ, xuống ngực, xuống bụng và cuối cùng đích đến là cây gậy *** của mình. Hỏi e e nói e số 12, mà trong 12 con giáp chắc ko có con nào râm như em, e vừa nuốt trọn cây gậy mà còn rên ứ ứ trong cổ họng, e ko ngâm hết dc vì của mình hơi dài, thấy e cố gắng mà tội nghiệp các bác ạ. Tận hưởng 1 hồi cây gậy của mình, e lại trườn bò lên để mình tận hưởng bầu sữa tuổi thơ, e ép cả đầu mình vào mém nghẹt thở @@, sợ e thật. Vì mình khách lạ nên em hơi thụ động chút, nhưng e rất ngoan, mình nói gì e cũng làm. Do lâu ngày nên ngâm trong bồn khó mà chiến thắng dc, nên e nói mình lên mặt trận giường chiếu cho thoải mái, ok luôn em. Lau mình cho mình xong thì mình và em lên giường. Lên đây thì đúng những gì e nói, đúng thoải mái thật nhưng là thoải mái để e quậy mình.

Lên làm nuru thì mình nghĩ tay nghề em nào cũng như em nào, nên lướt nhé, tới màn massage v4 phải nói là gud job amazing, các bác có biết cảm giác nhồn nhột của đám cỏ mới cắt mà nó cạ cạ lên, xong e nhỏm mông lên, cầm cây gậy của mình dứ dứ vào v4, cảm giác cứ như v4 muốn nuốt cây gậy cũa mình, cứ thử với em nó nhé, bảo đảm ae nào yếu yếu thì ko á á mình thua nha. Cạ 1 hồi e ngồi 1 bên tiếp tục Bj nhé, có vừa bj vừa hj chứ ko hẳn 100% bj nhưng với mình kết hợp vậy cũng ok, còn bác nào thích 100% thì cứ nói em nó. Xong e xoay góc 90 độ đánh hẳn v4 vào mặt mình, 2 cái parabol nó đập vào các bác ạ, haha. V4 của e ko săn chắc lắm nhưng vỗ vẫn bạch bạch dc nha, có lúc e tự vỗ luôn. Do mình làm hơi lâu nên em nó hơi mệt, nên mình phụ e nó chút, ko sao được cái mình làm e nó cũng không ngồi yên, hình như tới lúc nào là e nó mới thật sự tung hết sở trường sở đoản ra, cháo lưỡi nóng và mặn mà hơn, quỳ gối giữa người mình, ưỡn hẳn v4 về phía mình, mình đâu để yên dc các bác nhỉ, húp sò long thôi. Sò lông của em khít khìn khịt nhé, mình đưa tay vào mà như muốn hút mất bà nó ngón tay, nước nôi thì lúc ở bồn chưa tuôn, chắc bị nghẹn vì mới lạ, nhưng sau này thì tuôn như suối, v4 ko thắt bím, tươi roi rói nhé. Tới gần kết thúc trận chiến, e tung tuyệt chiêu cuối, e tự thủ luôn các bác ạ, 1 tay e dưới của em, 1 tay e nhào nắn 1 bên bầu sữa, bầu kia có tay của mình rồi, tay còn lại e với ra sau kích thích cây gậy của mình, miệng lúc này như rên thì ôi thôi, đặc biệt e có màn "khẩu dâm" nhé, các bác cố gắng chứ công lực yếu là chết vì tiếng *** đó nha. Cuối cùng thì mình cũng buông súng đầu hàng trước khi bắn hết số đạn vào miệng em (em đang quỳ mà quay lại nuốt hết nha ae, của mình ra nhiều mà e nuốt không chừa cái gì hết). Kết thúc h1.

Tới màn massage khoẻ, do tính chất công việc nên mình đau lưng nên nói em đấm mạnh chút, e dạ 1 tiếng rồi em bắt đầu cv, E đấm phần trên thì vừa tay, ổn áp, đến phần dưới thì e tăng lực hơn, e có hỏi "đươc chưa anh, hay cần thêm ko", có qtam nha chứ ko phải làm cho có. Qủa thật e đấm xong mình thấy đỡ đau lưng hơn.

Tiếp theo tới chiến trường phau, nói các bác đừng cười chứ, chiến trường này trước đây e chưa thử qua nên cảm thấy nó lạ lạ . Rồi e cũng lại quần mình như trên giường, khẩu dâm đã nhiều hơn và đã phá bỏ được bờ tường bở ngỡ lúc đầu. Lại vẫn tuyệt chiêu cuối, mình biết trước nhưng vẫn không tìm được cách hoá giải các bác ạ, buông súng tập 2 với tất cả tinh tuý trong miệng em.

Kết thúc chương trình thì cũng như các bé khác, cũng lau mình, cũng mời nước và ăn trái cây nên mình ko review nhé.

Đánh giá toàn bộ bé 12 con giáp này:
V1: Ko thuộc hàng khủng nhưng cũng thuộc hàng quái vật nhé, có độ đàn hồi thật, ti to, chống chỉ định với mấy bác thích ti hồng nhé. (Gu mình nên 10/10 nhé)
V2: Có lipit, cái này là do e quỳ nhiều nên mỡ dồn xuống các bác ạ ^^ (7/10)
V3: Ko đầy đặn lắm, nhưng vẫn bạch bạch được (7/10)
V4: Khít, sạch sẽ, cỏ cọ nhồn nhột (9/10)

Có khen thì cũng có chê e nó nhé, có thể do mình mới nên e hơi hơi thụ động chút, nhưng bù lại là rất ngoan, nói gì làm đó. Hi vọng lần sau gặp lại, a ko cần nói mà e làm tuốt tuồn tuột.

Tổng thể theo bản thân mình đánh giá, e 12 này ổn áp và ae cứ thử trải nghiệm để xem e nó thuộc hàng con nào trong 12 con giáp.

Tổng thiệt hại:
Vé: 300k (giờ vàng)
Tip: 1t2
Quản lí: 50k
Giu xe: 10k

Lời cuối, 1 bữa comback hoàn hảo, chúc anh em đồng râm gần xa có những trải nghiệm thật thú vị khi dịp XUÂN về nhé.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
thật là dữ dội B04 có điều nhìu chữ quá đọc hơi ngán kkkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: LeoVincent

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,600
30 ₿
Ngon nha bác. 12 kỹ năng cao, nhiệt tình, tuy hơi cứng 1 chút nhưng bù lại khoản kinh nghiệm. 1 số đáng check dành cho ae mê kỹ năng

• Like
Điểm cảm xúc: LeoVincent

LeoVincent

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/1/22
Chủ đề
1
8
6
0 ₿
Đúng rồi bác, e hơi thiếu chủ động và chống chỉ định cho mấy bác thích gu dễ thương

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Em này có cháo luỡi căng à nha