Ngày cuối tháng bên em 02

Lượt xem: 1,454

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tieunhi120

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
29/4/19
Chủ đề
24
170
92
0 ₿
Hôm nay sắp xếp công việc xong sớm đi lai rai với vài người bạn, men vào tự nhiên lại muốn ngắm các bé và thăm chị lễ tân có tâm hồn to đẹp nay chị đẹp theo kiểu mặn mà tuổi đôi mươi kkkk sau khi trò chuyện với chị cũng yêu cầu bé 02.
15g45 đến vô phòng thư giãn tý chú locker dẫn lên phòng vui vẻ nhiệt tình như bao lần.
Lần này quấn khăn xông hơi thay vì mặc quần ngắn đang xông hơi thì nghe tiếng gõ cửa thế là bé bước vào mở cửa phòng xông hơi em chào anh, sau đó bé nói để em đi lấy đá nóng với túi thảo dược anh nhé.
Massage khoẻ: chưa gì vào tắm và lúc làm khoẻ em đã cắn nhẹ và dùng đầu lưỡi đi nhẹ qua các điểm cần đi kkkk em làm khoẻ khá tốt bao mệt mỏi xua tan theo lực đấm của em.
Massage khoẻ: em làm đủ lực vừa làm vừa hôn ti và kích thích nhẹ cậu bé.
Massage mệt: khởi đầu bằng việc đi đường lưỡi và kiến bò xong cũng dùng cặp ngực cam lai lướt khắp cơ thể xoay người lại em vẫn tiếp tục kết hợp lưỡi và cặp cam lai đấy lướt quanh cơ thể và dừng lại ở cậu bé hôn nhẹ và dùng skill bánh bao kẹp xúc xích cũng tranh thủ vật em ra hôn ngực liếm ti em tay cũng khám phá cô bé của em chưa gì đã rĩ nước rồi kkkk đang hôn ngực liếm ti kế em bảo em không có nhu cầu thư giãn đâu lol thế là mò mẫm em tí nữa rồi để em tiếp tục công việc kéo em lên nút lưỡi em cũng nhiệt tình tạo thế để thuận tiện khám phá v4 từ bánh bao kẹp xúc xích em chuyển sang hôn cậu bé thần kỳ thế là được cia kkkk out xong trò chuyện với em thì em bảo em khoái ăn đồ sống hehe.
V1: cam lai bưởi
V2: có lipit nhưng ôm cực sướng
V3: được doggy là hết bài
V4: hồng hào, gọn gàng, sạch sẽ
Lúc về được em ôm và bonus cho nụ hôn không ngờ em có giọng nói y như chị bạn của đệ gặp chị ấy lại nhớ đến em hẹn em lần sau up vé Onsen để chiêm ngưỡng 3 vòng 90 90 90 như em nói kkkk.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.