Ngày cuối tuần bên em 07

Lượt xem: 1,142

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Minh Cao

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/10/19
Chủ đề
3
4
0
34
0 ₿
Chào các anh em đồng râm nhé

Chuyện hôm qua giờ mới kể, về đuối quá anh em ạ. Cuối tuần nên hẹn hò bạn bè nhâm nhi vài chai, nhưng có vẻ hơi buồn nên lúc mọi người còn uống tôi bỏ qua đây tìm nguồn vui khác.

Ấn tượng ở đây là cơ sở vật chất quá đẹp, một tone vàng hoàng gia thu hút ánh nhìn. Vào trao đổi hỏi han một chút thì tôi quyết định chọn bé 07. Khi bước lên phòng thì một em khá dễ thương đã chờ sẵn và mời vào rồi. Em nhanh nhảu giúp em cởi hết quần áo và còn đưa 1 chiếc khăn nho nhỏ rồi hướng dẫn tôi vào xông hơi. Do có chút men nên khi vào xông hơi xíu thì có vẻ tỉnh táo hơn.

Ra khỏi phòng tôi lên giường ngồi nc với em một chút cho khô mồ hôi rồi em bắt đầu massage khỏe trước. Từng động tác dứt khoát, khiến tôi thấy dễ chịu vô cùng. Do có chút hơi rượu nên sau khi massage khỏe, tôi xuống tắm rồi bảo em làm thấy trên giường, vì sợ cảm lạnh chứ không gì. Em bắt đầu cởi 1 nửa trên và thoa gì đó nhờn nhờn lên người rồi dùng cặp ngực chà khắp người tôi. Em vừa chà vừa rên nhẹ khiến tôi kích thích quá, tôi lại xấu tính hơn khi không điều khiển được bàn tay mình, nó cứ lướt rồi sờ mó lung tung. Em BJ thêm một lúc nữa thì tôi không chịu được đành để cậu nhỏ mình tự do "khóc" than.

Tôi tắm lại rồi ra về.

Em này nhìn mặt dễ thương, v1 thì hệ cam nhưng cũng đẹp, v2 và v3 cũng ổn. Được cái em nhiệt tình nên mình rất thích.
Thiệt hại: 400k + TIP bằng vé
Hy vọng có cơ hội gặp thêm nhiều bé khác nữa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.