Bình Tân Ngày đầu dịch vụ Valentine ở DBBT với 39.

Lượt xem: 1,730

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm nay, DBBT mở dịch vụ Valentine, cũng 10 ngày rồi chưa được e nào chăm sóc nên quyết định đi luôn. Hẹn giờ đặt 39 mà nghe tin e sốt, cũng may là làm được và được Tiên Tiên tặng voucher 700k (à tui dùng voucher 600k, bù 200k, đi o1, được tặng hoài cũng khổ lắm Tiên Tiên ơi :cuteonion7: ko đi thì phí vé và phụ lòng người đẹp, mà đi thì ...)
Lên phòng thay đồ ngồi nghỉ chút chờ e vào. Đánh giá đầu tiên khi gặp:
39 mình dây, mặt xinh (2k4), nói chuyện vui vẻ, ngồi ôm ấp chút rồi vào tắm, vì e đang bệnh và tui cũng mới khỏe lại nên để e dạo vài đường trong bồn, tắm nhanh rồi ra.
Dù bệnh nhưng e cũng cố gắng làm khá đầy đủ bài khỏe, tui cũng ko cần làm mạnh.
Bài mệt, dù V1 e ko lớn nhưng biết làm nên cũng có cảm giác thư thái kèm chiếc lưỡi điêu luyện. Xong bài ngực, e chuyển qua dùng v3 ms từ mông tui lên tới cổ, ôi cảm giác thật là khó tả. Nằm ngửa lại, e tiếp tục bài ngực và lưỡi trước, sau đó là bài v3 xà quần thằng e, rồi từ từ trượt tới trước mặt thằng a, tui mới khỏe lại nên cũng ko đủ sức thăm hỏi cô bé, mặc e muốn làm gì làm, chỉ nằm hưởng thụ :cuteonion22:. Được 1 lúc, e tấn công thằng nhỏ, tui trụ được tầm 5p là out luôn. Nằm nghỉ lấy lại sức, ngắm 39 ra vệ sinh lại, nhìn dáng mình dây mà chỉ muốn ôm hoài luôn. Da 39 khá trắng, láng mịn. Kết thúc cuộc gặp với 39 khá là hài lòng.
Trong lúc ở phòng tiếp tân, có xem qua hình mấy e, thấy số mới 27, nhan sắc qua hình thì tui thấy ổn, nổi nhất là v1 98, v3 90, ae nào tiếp theo thì thử check xem sao. AE có thích đỉnh núi phủ socola, như mấy cái bánh que khi ăn quét qua 1 lớp socola có bán trong siêu thị. Cho 2 đỉnh núi phủ socola, hay phủ đâu đó tùy ae, rồi dùng hết kỹ năng của mình làm sạch giúp mấy e :cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: Aron and Tiên Tiên

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Lễ tân thì nói là chuẩn bị rượu vang để nhâm nhi, nhưng tui ko uống được, còn service của mấy e có thêm gì ko thì tui ko rõ, lâu rồi mới đi lại nên ko chắc.

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Dubai Bình Tân và Tiên Tiên cảm ơn Anh đã tin tưởng và đồng hành cùng Dubai Bình Tân. Hôm qua Tiên Tiên bận việc, không có bên cơ sở để tận tay gửi quà Anh được, anh đừng bùn Tiên Tiên nha hjhj. Tiên Tiên cảm ơn Anh đã dành thời gian viết bài report chia sẻ trải nghiệm thăng hoa cùng 39 mụi mụi. Chúc Anh một ngày mới an lành và nhiều niềm vui :ami-(15):

Aron

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/4/21
Chủ đề
0
9
0
0 ₿
Mừng bác được số ngon. Dùng v3 ms mà biết làm thì phê pha lắm

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿

Ủa vậy cái màn socola gì là sao bác? Ko phải gói Valentine à?

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Socola là ý kiến riêng của tui, vì nhiều ae cũng ko uống rượu được, trên mấy phim JAV thấy cũng có trò phủ socola, kem, bơ... lên mấy chỗ trên người đó mà.

Mèo Mập

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
30/1/14
Chủ đề
2
223
62
0 ₿
nghe thương thế bệnh mà còn mần thịt thớt được, bình thường chắc tới công chuyện với ẻm

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Dịch vụ Đặc Biệt như vậy mà để cho Valentine không thì hơi phải phải hok các Anh hjhj. Dịch vụ này sẽ được triển khai trong thời gian sắp tới với sự ra mắt cực kỳ hoành tráng. Tiên Tiên cam đoan 2 Anh sẽ là một trong những khách mời Danh Dự Đầu Tiên trải nghiệm dịch vụ này khi ra mắt :ami-(15):

• Like
Điểm cảm xúc: Den

Beneli

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/9/15
Chủ đề
1
169
65
36
0 ₿
Mừng bác ngon trym . Bé này dễ thương thế nhỉ hẹn ngày diện kiến em

Den

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/22
Chủ đề
0
14
3
0 ₿
Chưa được thử cảm giác vừa uống rượu vừa ôm mấy em trong bồn. Chắc phê hơn ôm gấu nhà =))