Bình Tân Ngày đêm mong nhớ, đêm thác loạn cùng cửu muội

Lượt xem: 497

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
231
1,838
1,329
0 ₿
Bữa giờ đi nằm vùng trinh sát mấy chỗ không có đi thăm cửu muội 1 thời gian mà đã ngày nhớ đêm mong cửu muội, cứ tới tối ngủ là nắng cực vì nhớ cửu muội, được dịp 5 ngày nghỉ lễ tha hồ có thời gian ăn chơi và thăm cửu muội, sáng đi ăn nhậu ở quê Tiền Giang của người quen, sau 1 bữa nhậu nhẹt muốn mệt xác nên tranh thủ về SG sớm chứ ngồi nhậu thêm chút nữa chắc đứa bạn kéo nguyên xóm wa nhậu thì bị bắt ở lại nhậu thâu đêm tới sáng luôn quá. Sau chặng đường từ Tiền Giang về SG thì cũng đã tới, mà xe lại đi ngay bến xe miền Tây nên vừa xuống bến xe là book grab chạy tới Dubai Bình Tân thăm cửu muội liền, vừa tới nơi thì checkin nhanh gọn 3 nốt nhạc, cũng may cửu muội cũng không bị kẹt tua nên lên phòng luôn
Vô phòng thay đồ xong thì ngồi chờ em luôn, bỏ luôn cái xông hơi, đang nóng nắng cực thấy mồ mà xông hơi cái gì nữa, ngồi uống nước relax chừng 5p là em bước vào. Nhan sắc ngoại hình cửu muội thì rất nhiều anh em biết rồi nha, mình khỏi giới thiệu nữa, còn ai tân binh mà chưa từng gặp qua cửu muội thì có thể coi lại các bài viết của mình, ngắn gọn về ngoại hình của cửu muội là vừa đẹp huyền bí vừa ma mị liêu trai, võ công cao cường từng hút hết bao nhiêu sinh khí của anh em võ lâm trong thiên hạ
Vừa mở cửa gặp là em nhận ra mình liền, em vui mừng ôm hôn thắm thiết hỏi sao lâu quá không tới thăm em, bộ quên em rồi hả? Mình nói tại lu bu công việc quá nên không có thời gian qua đây, em nghe rồi cười nói chắc là lo đi test mấy em ktv ở chỗ khác chứ gì =)) nghe xong mình chỉ biết cười trừ chứ cãi gì nữa hehe, vùa nói xong em tuột quần mình ra hôn liếm láp cây xúc xích của mình rồi ngậm lút cán BJ, lâu quá không đc em BJ nên em vừa mới chỉ khởi động làm nóng thôi mà đã phê nắng cực quá trời, sém nữa bắn ra luôn may mà kịp kiềm lại, em cũng biết mình phê quá sắp ko chịu nổi nên cũng ngưng và dẫn mình vô bồn tắm, vừa vô bồn tắm 2 đứa ôm nhau quần thảo 1 trận tung tóe nước, em tung hết các chiêu từ trườn ngực liếm láp, chà ngực, BJ đá trứng cút phê lòi muốn bung nóc, mấy tuyệt chiêu của cửu muội đỉnh không thua kém gì em thần dâm 79 bên DB Tân Định, đang tưởng tượng nếu 2 em này mà song kiếm hợp bích thì ai chịu nổi với 2 em này ta =))
Sau màn tắm rửa xong, em lau khô và dắt mình lên giường, lên giường em vừa matxa khỏe vừa kể chuyện ma =)) em kể cái vụ xác khô 2 năm trong chung cư ngoài HN, đọc báo thấy cũng bình thường mà nghe em kể thì lại cảm giác rùng rợn liêu trai ^^, em còn nói trên mạng có viral mấy cái hình, clip không che của cái xác khô đó, kêu mình mở đt lên coi thử thấy ghê quá trời =)) Xong màn kể chuyện ma thì em đổ dầu trườn nuru và BJ ngược đúng phê, xong em lật mình lại BJ 69, vừa mới chạm sờ nhẹ cái là cửu muội ra nước nhiều quá trời, công nhận nước của cửu muội húp quá ngon và ngọt nước, sau 1 hồi BJ 69 cửu muội đổi tư thế cho mình đứng để BJ, nhìn gương mặt của em lúc quỳ BJ cho mình thiệt là kích thích tột đỉnh, chịu đc chừng 5p cuối cùng mình cũng bị cửu muội hạ knock out và bắn pháo bông vào miệng xinh đẹp của em, sau khi bắn xong em còn mút thêm 1 cái để hút hết không chừa 1 giọt nào ra ngoài, cảm giác lúc đó sướng tê ciu không tả nổi
Nằm nghỉ mệt xíu đc em tắm rửa sạch sẽ rồi xuống phòng thư giãn ăn tô bò kho lấy sức lết về nhà kết thúc 1 đêm thác loạn trong sung sướng cùng cửu muội

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
52
1,690
1,363
31
0 ₿
Hido và cữu vĩ hồ ly đúng là trời sinh 1 cặp kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Maxy

Tập Sự
Nhập Môn Massage
12/4/21
Chủ đề
0
110
12
0 ₿
Mừng bác được sung sướng cùng bé hihi

nguyenminhbaolong

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
16
318
220
Ho Chi Minh
0 ₿
món này đi chứ k phải trả bài cho vợ đâu mà.Thoải mái nhanh chậm gì cũng đc miễn là sướng

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86