Ngày đông ấm áp cùng bé số 10

Lượt xem: 3,595

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

_Mèo Con_

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
23/10/19
Chủ đề
3
4
4
34
0 ₿
Chào các anh em đồng râm

Lúc này trời bắt đầu se lạnh rồi anh em nhỉ. Tôi cũng cảm thấy thế và sự cô đơn càng trở nên rõ hơn. Tôi nhớ tới các bé và lạc bước vào đây. Giữa lòng trung tâm, cơ sở vậy chất ở đây khá là được mắt với một màu vàng hoàng gia phủ đầy khắp phòng chờ. Ngồi chờ một chút thì nhân viên dẫn vào thang máy lên gặp bé số 10. Em đứng chờ sẵn và ngọt ngào mới mình vào phòng.

Đang với tiết trời lành lạnh, tôi cởi hết quần áo và bước vào phòng xông hơi, cái ấm nóng cùng với mùi trầm rất dễ chịu. Ngồi xông cho tới khi đổ mồ hôi cho khỏe người rồi thì tôi bước ra, em cầm sẵn khăn để lau người và để tôi ngồi nghỉ ngơi. Sau đó là những động tác massage vừa nhịp nhàng, nhưng lực đủ để tôi cảm thấy giãn gân cốt. Em nhiệt tình đấm bóp hơn nửa tiếng, em còn xen lẫn vào những câu hỏi thăm, kể nhiều chuyện hài hước để tôi có thể thoải mái vừa tinh thần lẫn thể xác.

Xong thì em dẫn tôi xuống phao tắm tiên cùng em, lúc này thì người em đã không một mảnh vải che thân rồi. Dù thời tiết lạnh nhưng ở đây vẫn có nước nóng tắm nên tôi cùng em "chiến" luôn dưới phao. Cảm giác bồng bềnh, lâng lâng với những màn tra tấn của em, từ chà ngực cho tới rà lưỡi, em ngậm rồi cắn cắn hai hòn bi, một lúc sau tôi không thể chịu được nữa đành thúc thủ và ra xối xả.

Em tắm lại cho mình dưới phao luôn rồi mặc lại đồ và ra về.

Em này face cũng ổn 8.5
V1: hệ cam 8.5
V2: còn mỡ 8
V3: không to nhưng săn nên bóp đã 8.5
Thiệt hại: 700k + TIP bằng vé

Anh em có số nào nhiệt tình cho mình xin để test thử lần sau nhé. Cám ơn mọi người.

• Like
Điểm cảm xúc: Chú Ong Chăm Chỉ

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿