Q.5 - Ngày gặp lại 07 BB | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Ngày gặp lại 07 BB

Lượt xem: 15

Muller6868

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/9/24
Chủ đề
1
3
2
q5
0 ₿
chào các bác.
Hôm trước , mình tàu ngầm 07 về thấy hợp ngu quá . về nhà mà cứ nao nao , kiểu kiểu say say trong lòng , khó chịu trong lòng thế là phải book cái vé để gặp lại 07 , để dc em ấy xua tan đi cái cảm giác ấy .
Cơ sở BB mình đi thấy anh em chăm sóc chu đáo , vui vẻ tất cả cách khâu . 10d.
Do hẹn trc nên mình chờ 5p là mình lên phòng , thay đồ , ngồi nghe nhạc chuẩn bị tận hưởng ... thôi , hehehe.
1 lúc sau bé vào với 1 bộ đồng phục nhìn là thấy nóng trong người liền , thêm đôi chân dài + chất giọng ngọt ngào của con gái miền tây nữa thì ôi dồi ôi .... chào ....
Bỏ qua hết các bước chào hỏi ban đầu , mình với bé vào bồn tắm làm luôn , kakaka , bé tắm cho mình , mình cũng tranh thủ khám phá cặp tuyết lê big size của em nó , rồi bé nó click ty từ trên xuông dưới , rồi kẹp xúc xích , phê quá bé nó ngậm thằng em lúc nào không hay , 07 phải nói kỹ năng thượng thừa , mà chất giọng rên khi làm của em nó sẽ là 1 phần đặc sắc cho các bác khám phá . quần thảo dc 5p mình cũng out shot 1 trong sự thỏa mãn.
xong xuôi , mình lên giường matxa khỏe phục hồi lại sức khỏe , chuẩn bị cho phần tiếp theo , hehe.
phục hồi sức khỏe xong thì bé dẫn mình xuống phao để làm nuru cho mình , bé đổ dầu khắp cơ thể rồi sử dụng cặp bưởi 5 roi chà khắp nơi cho mình , bé chà tới đâu , da gà nổi lên tới đó , rùng mình tới đó , rồi bé nó kẹp xúc xích , BJ , 69 , 2 anh em quần thảo nhau rồi mình cũng out trong sung sướng , nằm nghỉ chút rồi bé dẫn mình đi tắm rửa rồi mình cũng thay đồ về do cũng vừa hết giờ . 2 anh em chào nhau bằng 1 nụ hôn và 1 cái hẹn cho lần sau nữa . chắc mình lại say rồi các bác .
đánh giá số đo các vòng các bác nhìn hình nhé
v1 fake
tic = tip = tic nuru .
thêm ít cafe cho anh em phòng

Đính kèm

135 KB · Lượt xem: 6