ngày giải phóng miền nam, cảm thấy hài lòng với 16 tay thi

Lượt xem: 4,897

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

minh nguyen95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/5/17
Chủ đề
1
16
2
29
0 ₿
Mấy nay đi chơi lể đuối quá.muốn xả stress, suy nghỉ massage cho khỏe người, nên quyết định tìm em 08 Tây Thi nên cũng mún check em nó thử xem có gì mà hot thế. Mới chạy vào đến cửa thì nghe tin buồn, 1 anh trai bảnh bao đang đứng ở quầy đã hốt em 08 trước rồi. Không lẽ vào rồi mà quay ra thì kỳ, thôi nhắm mắt random luôn cho gọn. Thế là may mắn gặp được một bông hoa hồng là em 16 này.làm hơn sự mong.
  • Cơ Sở : Tây Thi
  • SBD : 16<MỚI>
  • Face : theo mình tầm 6,5d, em này được cái dễ thương, 1 nét dễ thương giống như học sinh cấp 3, khi gặp em, Mình có cảm giác như đang ôn lại với bao mối tình đơn phương lầm lỡ, nhìn cảm giác như gặp la người yêu cũ vậy, cảm thấy rat hào hứng
  • Vòng 1 : cam việt thôi nhưng còn ngon cơm, vừa tay
  • Vòng 2 : . nói chung tạm ổn
  • Vòng 3 : nhìn em mặc chiếc váy ngắn gợi cảm mà Mình chỉ muốn ôm em như người tình cũ thôi.
  • Vòng 4 : nước nôi đầy đủ
  • Thái độ : nói chuyện luôn vâng vâng dạ dạ, dễ thương và biết chiều mình hết khả năng vui vẻ,
  • Mát khoẻ : đấm ổn, ;đồ Mình đi mấy chỗ này không quan trọng chuyện mát khoẻ lắm. Nếu cần thì ra spa cho đúng chất. Nên với Mình thì em tương đối ổn về khoản này so với mặt bằng chung các nơi matxa thư giãn vùng ven như quận tan phú này
  • Kỹ thuật : cũng đủ các bài cơ bản, nhưng cần nâng cấp thêm nữa thì sẽ tuyệt hơn. Với Mình chỉ cần nhiêu đó thôi đủ rồi, nhìn em thư giãn có cảm giác như đang cùng cô người yêu cũ make love , kích thích và thú lắm các pác à. Chống chỉ định với các pác đòi hỏi quá cao nhé.
  • Tổng thiệt hại: vip Nhật có code 200k kèm tip 400k cho 1 tối xả stress. của ngay giải phóng.
  • em mới tham gia diển đàn lần đầu tiên, rp lần đầu tiên co gì thiếu xót mong anh em bỏ qua:p
  • chúc anh em chơi vui vẻ
  • chúc tây thi ngày càn phát triển

Sương Mù

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/1/17
Chủ đề
0
57
18
0 ₿
chúc mừng bác.có thật là 16 mới không chứ 16 cũ chán chết

Hói Ca

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/1/17
Chủ đề
0
59
17
0 ₿
Em làm ca nào vậy. Anh em co zalo cho mình xinh xem hình em no trước.

shukano

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/2/16
Chủ đề
0
39
3
38
0 ₿
Hôm qua vừa thăm TT, random số 16, bé dễ thương, nhẹ nhàng, skill vừa đủ thôi. Chống chỉ định bác nào thích DDCN nhé

BumBang

Tập Sự
Bé Thích Massage
27/12/16
Chủ đề
0
76
20
0 ₿
nghe nói chống chi đinh luôn,:D la nhe nhang mới được hả:p

Alan

Tập Sự