Q.1 Ngày giông bão mây mưa cùng nữ hiệp 86 với cái lưỡi siêu phàm

Lượt xem: 853

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Hôm qua dự tính đi thỉnh giáo chiến thần 20, book đc 20 rồi mà éo le lúc chuẩn bị dắt xe ra ngoài cửa là mưa giông bão lớn quá k đi đc, gọi lại lễ tân để delay lại thì cũng k đc vì đã có khách book 20 chiều và tối luôn rồi, hỏi qua 19 thì cũng bị kẹt luôn, cuối cùng đành đi thử 86. Book 86 lúc 5h chiều
Nằm ngủ 1 giấc ở nhà chờ hết mưa, 3h30 thấy bớt mưa rồi nên tranh thủ tới luôn mất công lát mưa tiếp, đi đc giữa đường thì quả nhiên mưa lớn, phóng xe trong cơn mưa lạnh gần 30p cuối cùng cũng tới DBQ1 lúc 4h chiều
Vô tới DBQ1 cũng lạnh vì ướt mưa vô thẳng phòng thư giãn nghỉ ngơi chờ tới giờ rồi lên, trong lúc ngồi chờ ăn tô mì bò trứng cho ấm người
Tới giờ thì lên phòng, vô xông hơi xông khô để khỏi bị cảm lạnh, sau khi xông hơi xong thì em gõ cửa buớc vào
No.86
Face: 6.5đ hơi cứng, ko phải xì tin nhưng cũng dễ nhìn (anh em nào mê hệ lolita lung linh như bé Thỏ thì cân nhắc nha)
Xuất xứ: Cần Thơ
Chiều cao: 1m55
V1: 8đ cũng to, săn chắc, bóp sướng tay
V2: 7đ vừa tay, gọn gàng
V3: 7đ to, mềm, mịn, bóp sướng, khá chuẩn nếu doggy =))
V4: 8đ cắt tỉa gọn gàng, nước nhiều, do hôm nay nghe đc tin bùn bé Thỏ đã nghỉ nên tụt hứng ko vét máng húp sò, anh em thích thì tự tìm hiểu thêm
Xông hơi xông khô xong em lấy khăn lau người rồi ngồi trò chuyện chút chờ nước trong bồn đủ ấm rồi vô tắm
Nuớc ấm rồi 2 đứa dắt nhau vô bồn tắm, em tắm rửa kỹ càng rồi dùng lưỡi liếm láp mơn trớn cực phê, cái lưỡi của em liếm phê ko thua kém em 58 thánh lưỡi bên DB Bình Tân, liếm tới đâu là co giật và rên lên sung sướng, anh em nào yếu thì coi chừng out sớm trong bồn tắm
Quần nhau trong bồn tắm xong em dẫn ra giường nằm đấm bóp, lăn đá nóng, em làm matxa khỏe khá bài bản và có lực
Matxa khỏe xong em thoa sữa lên người rồi trườn nuru, vừa trườn vừa liếm láp khắp cơ thể, ko chừa chỗ nào, em liếm tới đâu là mình phải co giật sướng rên vì sung sướng quá phê và phần matxa BJ em ngậm BJ lút cán làm ầm ầm phê k chịu nổi, mình phải cố gắng lắm kiềm lại nhưng cũng chỉ giữ đc gần 10 phút thì đành đầu hàng và bắn pháo bông ào ạt vào bộ ngực của em, phê quá phê
Matxa xong nằm nghỉ chút rồi em tắm rửa lại cho mình, xuống lễ tân thanh toán và hẹn gặp lại em
Tổng kết: 8/10
Em 86 này tuy ko đẹp lung linh, lolita như bé Thỏ, bé Mây nhưng kỹ thuật thì đỉnh k thua kém gì số 33, anh em nào đi 33 rồi thì sẽ biết kỹ thuật của em này phê cỡ nào =))

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1