Ngày mát trời cùng em 08. Massage Luxury

Lượt xem: 1,672

toànsh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/6/20
Chủ đề
2
37
10
0 ₿
Xin chào a e đồng râ…m trên congdong nhé

Hôm nay mạnh dạn report cho a e bài đầu tiên về luxury, chuyện là thấy mấy a e trên DĐ nói khá nhiều về Massage Luxury nên hôm nay đi check thử về cho a e đây!

Mình đi sixnine 69 900k, random!

Đánh giá CSVC: 8đ phòng ốc khá đẹp và sang trọng

Do mình random nên book được phòng cũng khá nhanh, thấy có mấy khách ngồi đợi, chắc đợi số tủ!

Xông hơi khá ok, xông khô xông ướt đầy đủ, tầm khoảng 10p thì bé xuống tới, body khá chuẩn, bé bảo vào bồn tắm, nc khá vui vẻ, trườn ngực các kiểu con đà điểu, đặc biệt có bài đường lưỡi với mút thịt phê lắm các bác ạ, nước âm ấm mà còn kiểu này nữa, tí nữa thì phụt! xong bé quỳ gối Bj các bạn ạ, chưa được 1p30s đã out rồi, xấu hổ vãi !!

Massage khỏe: massa đấm bóp khá ok, đặc biệt có bài đi bằng đầu gối khá là ok, đó giờ chưa thấy chỗ nào có

Massage mệt: cũng cái skill dùng ngực massage, trườn lên trườn xuống, rồi lại mút thịt muốn rụng giò mút từ dưới lên tận dái tai, nằm sấp nằm ngửa, đặc biệt lại có cái kiểu massage bằng vòng 4 từ dưới chân lên tới cổ, xoay đều xoay đều và xoay đều, nó ấm ấm khá là kích thích, nhất là lúc nằm ngửa, cũng từ dưới lên trên, tới thằng nhỏ thì cạ sát mém tí… cứ lên r xuống mém phụt thêm phát nữa, xong bé quay người lại Bj th nhỏ, còn mồm tôi thì ngập nước, công nhận bé nó phê hay sao á, nước nôi lênh láng, đâu được vài tua th nhỏ tôi lại out, thật chịu không các cụ ạ! Hic hic

Xong bé tắm táp cho mình, nằm nc đâu được 5p 10p thì làm thủ tục check out ra về!

Đánh giá chung: bé số 08, V1: hệ cam, vừa chắc tay

V2: eo ọt đầy đủ

V3: vừa tay, săn

V4: Nước nôi tràn trề

Tổng thiệt hại tinh binh: tic 900 + tip 1000 + tip locker 100K vừa chẵn 2 min

p/s: tui xin được zalo, nhất định sẽ trở lại thăm em again!!

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

phạm văn nam

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/6/20
Chủ đề
0
21
9
0 ₿
nghe ngon thế bác, đi 1 vòng thấy chỗ nào cũng ok hết giờ đi đâu trước được ta